Vastu Tips: ಈ ಅಭ್ಯಾಸಗಳು ಇದ್ರೆ ಮೊದಲು ಬದಲಾಗಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೆಗೆಟಿವ್ ಎನರ್ಜಿ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಬರುತ್ತೆ ಪಕ್ಕಾ!

ವಾಸ್ತುಶಾಸ್ತ್ರವು ನಮ್ಮ ಜೀವನಶೈಲಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಅನೇಕ ಅಂಶಗಳನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುತ್ತದೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದ ಯೋಗಕ್ಷೇಮಕ್ಕಾಗಿ ಅನೇಕ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಮಾಡಬೇಕಾದವುಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಡಬಾರದವುಗಳು ಇವೆ. ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ.. ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳು, ಅಭ್ಯಾಸಗಳು, ಆಚರಣೆಗಳನ್ನು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಸಂಭವಿಸುವ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅವುಗಳನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ನಿಲ್ಲಿಸಲು ವಿಫಲವಾದರೆ ಆರ್ಥಿಕ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿಯ ವಾತಾವರಣಕ್ಕೆ ಭಂಗ ಬರಲಿದೆ. ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ.. ನಿಮ್ಮ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ತಡೆಯುವ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯದೆ ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ತರುವ 6 ದುರದೃಷ್ಟಕರ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸೋಣ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: Kalaburagi: 18 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ ಹುಡಿಗಿಯೊಂದಿಗೆ ಮದುವೆ – ಮಧುಮಗನಿಗೆ ಕೋರ್ಟ್ ಕೊಟ್ಟ ಶಿಕ್ಷೆ ಕೇಳಿದ್ರೆ ಶಾಕ್ ಆಗ್ತೀರಾ!!

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕೊಳಕು ಬಟ್ಟೆಗಳಿದ್ದರೆ, ಅವು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತವೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಇದು ವಿವಿಧ ರೋಗಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ಅಶುಚಿಯಾದ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸುವುದರಿಂದ ಆರ್ಥಿಕ ನಷ್ಟ ಮತ್ತು ಬಡತನ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಉಡುಗೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಸಂಪತ್ತು ಮಾತ್ರ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ವಾಸ್ತು ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಎದುರುಗಡೆ ದೇವರ ವಿಗ್ರಹಗಳು ಮತ್ತು ನಕ್ಷೆಗಳಿವೆ

ಯಾರಾದರೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದೇವರ ವಿಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ನಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸಿ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ತರುವುದು ಸಹಜ. ಆದರೆ ಅವುಗಳನ್ನು ಪರಸ್ಪರ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಇಡಬಾರದು ಎಂದು ವಾಸ್ತು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಏಕೆಂದರೆ ವಿರುದ್ಧ ದೇವತೆಗಳ ವಿಗ್ರಹಗಳು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತವೆ. ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ದುರದೃಷ್ಟವು ಮನೆಯನ್ನು ಸುತ್ತುವರೆದಿರುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ನಷ್ಟ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಕಲಹಗಳು ಉಂಟಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯೂ ಇದೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ದೇವತೆಗಳ ವಿಗ್ರಹಗಳು ಮತ್ತು ನಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಪರಸ್ಪರ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಇಡಬಾರದು.

ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ

ನೀವು ಅಥವಾ ಕುಟುಂಬದ ಇತರ ಸದಸ್ಯರು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಸಣ್ಣಪುಟ್ಟ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ದೂರು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ದೂರುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ಇದೆ ಎಂದು ವಾಸ್ತು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದಲೇ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಂದರೂ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಎದುರಿಸಬೇಕು. ಆಗ ಮಾತ್ರ ಪರಿಹಾರ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.

ಟೀಕೆಗಳು

ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಟೀಕಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟ ಶಕ್ತಿಯ ಸೂಚನೆಯಾಗಿದೆ. ಇತರರ ಬಗ್ಗೆ ನಿರಂತರ ಟೀಕೆ ಅಥವಾ ಸ್ವಯಂ ಟೀಕೆ ಇದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಕ್ರಮೇಣ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯ ಸಂಗ್ರಹವಾಗುತ್ತದೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ನೀವು ಟೀಕೆಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಮನೋಭಾವವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸದಾ ಶಾಂತಿಯುತ ವಾತಾವರಣ ಇರುವಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಕೆಟ್ಟ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

ಕೆಲವು ದುರದೃಷ್ಟಕರ ಘಟನೆಗಳ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯ ಸೂಚಕವಾಗಿದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರು ಯಾವುದೇ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗದಿರುವುದು ಸಹ ಮನೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ.

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತತೆ, ಕಸ

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತಗೊಂಡ, ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತಗೊಂಡ ಮತ್ತು ಧೂಳಿನ ಮನೆಗಳು ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತವೆ. ಇದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಮನೆಯನ್ನು ಧೂಳು, ಕಸ ಹಾಕದಂತೆ ಸ್ವಚ್ಛವಾಗಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ನೀವು ಏಕೆ ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಯೋಚಿಸಿ ಮತ್ತು ಸೂಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಿ

Leave A Reply

Your email address will not be published.