Astro Tips: ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಿಚಿತ್ರ ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿ ಹೀಗೆಲ್ಲಾ ಆಗುತ್ತಾ?! ಹಾಗಿದ್ರೆ ಹುಷಾರ್, ಮನೆತುಂಬಾ ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿ ಆವರಿಸಿರೋದು ಪಕ್ಕಾ.. !!

Astro tips vastu Shastra these signs indicates the presence of Negativity in house

Negativity in house: ಜೀವನವು ಒಳ್ಳೆಯದು ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟದು, ಬೆಳಕು ಮತ್ತು ಕತ್ತಲೆ ಅಥವಾ ಧನಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ನೀವು ಈ ದ್ವಂದ್ವವನ್ನು ಬಿಡಿಸುವುದು ಸ್ವಲ್ಪ ಗೊಂದಲವೇ ಸರಿ. ಯಾಕೆಂದರೆ ನಮ್ಮ ಸುತ್ತಮುತ್ತ ಧನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಗಳು (Positive Power) ಇರುವಂತೆಯೇ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಗಳೂ (Negativity in house) ಇರುತ್ತವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯನ್ನು ಸಂತೋಷದಾಯಕ, ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಸ್ಥಳವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ವಾಸ್ತು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ.

“ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆ” ಎಂಬ ಪದವು ಕೇವಲ ವರ್ತನೆ ಅಥವಾ ಮನಸ್ಥಿತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿಲ್ಲ. ಅದು ನಮ್ಮನ್ನು ಸುತ್ತುವರೆದಿರುವ ಶಕ್ತಿಗೂ ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯು ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯಿಂದ ತುಂಬಿದ್ದರೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಮತ್ತು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸ್ಥಿತಿಯ ಮೇಲೆ ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯು (Negative) ವಿವಿಧ ರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗಬಹುದು. ಅದನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಪರಿಹರಿಸಬೇಕೆಂದರೆ ಗುರುತಿಸುವುದು ಮುಖ್ಯ.

ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು:
ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ದೈಹಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗಬಹುದು. ಮರುಕಳಿಸುವ ಕಾಯಿಲೆಗಳು, ವಿವರಿಸಲಾಗದ ನೋವು ಮತ್ತು ಆಲಸ್ಯದ ಭಾವನೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯ ಸೂಚಕಗಳಾಗಿರಬಹುದು. ಈ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಎದುರಿಸಲು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಜೀವನ ಪರಿಸರವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವತ್ತ ಗಮನಹರಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛವಾಗಿ, ಚೆನ್ನಾಗಿ ಗಾಳಿ ಮತ್ತು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಬೆಳಕಿನಿಂದ ತುಂಬಿಸಿ. ಈ ಸರಳ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಒಟ್ಟಾರೆ ಯೋಗಕ್ಷೇಮವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಯಾವಾಗಲೂ ಗಲಾಟೆ:
ಆಗಾಗ ಮನೆಯವರ ನಡುವೆ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಮತ್ತು ಬಗೆಹರಿಯದ ವಿವಾದಗಳು ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಬಹುದು. ಈ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯು ಅಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಈ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಎದುರಿಸಲು ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರು ತಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ಸುರಕ್ಷಿತ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ರಚಿಸಿ. ಧ್ಯಾನವನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿ. ಇದು ಒತ್ತಡವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ವಿವರಿಸಲಾಗದ ಆತಂಕ ಮತ್ತು ಒತ್ತಡ:
ನೀವು ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಮಿತಿಯಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಲಾಗದ ಆತಂಕ ಮತ್ತು ಒತ್ತಡವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯ ಸಂಕೇತವಾಗಿರಬಹುದು. ಮನೆಯು ನೆಮ್ಮದಿ ನೀಡುವ ಶಾಂತಿಯ ಸ್ಥಳವಾಗಿರಬೇಕು. ಅದು ಆತಂಕವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅಲ್ಲಿ ಏನನ್ನೋ ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕಿದೆ ಎಂದರ್ಥ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಯೋಗ, ಅರೋಮಾಥೆರಪಿ ಅಥವಾ ಒತ್ತಡ-ನಿವಾರಣೆ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಈ ವಿಧಾನಗಳು ಆತಂಕವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ವಿಶ್ರಾಂತಿಯನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಸಾಮಾನ್ಯವಲ್ಲದ ಶಬ್ದಗಳು ಮತ್ತು ಅಡಚಣೆಗಳು:
ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಲ್ಲದ ಶಬ್ದಗಳು ಅಥವಾ ಅಡಚಣೆಗಳು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಬಿಂಬಿಸುತ್ತವೆ. ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಕ್ರೀಕ್‌ಗಳು, ಹೆಜ್ಜೆಗುರುತುಗಳು ಅಥವಾ ಮಿನುಗುವ ದೀಪಗಳು ನಿಮ್ಮ ವಾಸಸ್ಥಳದ ಶಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಅಸಮತೋಲನವನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದು. ಇಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರಚನಾತ್ಮಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಲು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮನೆ ತಪಾಸಣೆಗಾಗಿ ವೃತ್ತಿಪರರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಶುದ್ಧೀಕರಿಸಲು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಹರಳುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

ಸಂಬಂಧಗಳು ಹದಗೆಡುವುದು:
ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯು ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಇರುವ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಜನರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧ ಹದಗೆಡುವುದನ್ನು ನೀವು ಗಮನಿಸಿದರೆ ಅದು ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯ ಸಂಕೇತವಾಗಿರಬಹುದು. ಇದನ್ನು ಎದುರಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ, ನೀವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಆನಂದಿಸುವ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಜೊತೆ ಮರುಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ, ವಿಶ್ವಾಸ ಮತ್ತು ತಿಳುವಳಿಕೆಯ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಬೆಳೆಸಿ.

ಇದರ ಹೊರತು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಇತರರೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯು ಒಟ್ಟಾರೆ ಶಕ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಜೀವನ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳ ಕುರಿತು ಸಲಹೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: Banking exam questions: ಹೊರಗಡೆ ಉಚಿತವಾಗಿ, ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಹಣ ಕೊಟ್ಟು ಪಡೆಯುವ ಅತ್ಯಂತ ಅಮೂಲ್ಯ ವಸ್ತು ಯಾವುದು?

Leave A Reply

Your email address will not be published.