ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯರ ಸೌಂದರ್ಯದ ಗುಟ್ಟು ಹೀಗುಂಟು!

ಯಾವುದೇ ಜನಾಂಗೀಯ ಸಮೂಹವನ್ನು ಸಲೀಸಾಗಿ ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತುವ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ  ಅಂಶ ಅಂದ್ರೆ  ಬಿಂದಿ.  ಆಲಿಯಾ ಭಟ್, ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್‌ನಿಂದ ಜಾನ್ವಿ ಕಪೂರ್‌ವರೆಗೆ, ಚಿಕ್ಕ ಕಪ್ಪು ಬಿಂದಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಜನಾಂಗೀಯ ಮೇಳಗಳನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲು ಐದು ಪ್ರಸಿದ್ಧ-ಅನುಮೋದಿತ ವಿಧಾನಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಓದಿ.

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್:- ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಕಪ್ಪು ಜೋಡಿಪುನಿತ್ ಬಾಲನಸರಳವಾದ ಬಿಂದಿ ಮತ್ತು ಒಂದು ಜೋಡಿ ಸಿಲ್ವರ್ ಆಕ್ಸಿಡೀಕೃತ ಜುಮ್ಕಾಗಳೊಂದಿಗೆ ಅನಾರ್ಕಲಿ ಸೆಟ್ ನಾವು ಗೀಳಾಗಿದ್ದೇವೆ! ನಟಿ ತನ್ನ ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಡಾರ್ಲಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಲು ಹೊರಟಾಗ ಕನಿಷ್ಠ ಮೇಕ್ಅಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಗರ್ಭಧಾರಣೆಯ ಹೊಳಪನ್ನು ತೋರಿಸಿದಳು. ಹೊಸ ಮಾಮಾದಿಂದ ಸ್ಟೈಲಿಂಗ್ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಎಥ್ನಿಕ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ಆಟವನ್ನು ನೀವು ಪಾಯಿಂಟ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಾರ್ಕಲಿ ನೋಟಕ್ಕೆ ಸಣ್ಣ ಬಿಂದಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ. ಕಪ್ಪು ಅನಾರ್ಕಲಿಯಲ್ಲಿನ ವಿ-ನೆಕ್ ಅನಾರ್ಕಲಿಯು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾದ ಕನ್ನಡಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ನೇರವಾದ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ದುಪಟ್ಟಾದೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಕಿಯಾರ ಅಡ್ವಾಣಿ
ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಅವರು ಸುರೀನಾ ಚೌಧರಿಯವರ ರೀಗಲ್ ಬ್ಲೂ ವೆಲ್ವೆಟ್ ಲೆಹೆಂಗಾದಲ್ಲಿ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಿದಾಗ ನಾವು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಫ್ಯಾಶನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದೆವು. ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ಸ್ಟ್ರಾಪಿ ನೀಲಿ ವೆಲ್ವೆಟ್ ಕುಪ್ಪಸದೊಂದಿಗೆ ಸರಳವಾದ ಕಪ್ಪು ಬಿಂದಿಯನ್ನು ಜೋಡಿಸಿದಾಗ ನಟಿ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕತೆಯನ್ನು ಆಧುನಿಕದೊಂದಿಗೆ ಹೇಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸುವುದು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಪಾಠಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು. ನಿಮ್ಮ ಚಿಕ್ಕ ಬಿಂದಿಯನ್ನು ನಾಟಕೀಯ ಚೋಕರ್ ನೆಕ್ಲೇಸ್, ಕನಿಷ್ಠ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಮತ್ತು ನಯವಾದ ನೇರ ಕೂದಲಿನೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಿ.

ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್:-
ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ತನ್ನ ಜನಾಂಗೀಯ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಂದ ಫ್ಯಾಷನ್ ವೀಕ್ಷಕರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ಎಂದಿಗೂ ವಿಫಲವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಕಣ್ಮನ ಸೆಳೆಯುವ ಅಕ್ವಾಮರೀನ್ ಸೀರೆಯು ಕೇಕ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನಟಿ ತನ್ನ ಹಗುರವಾದ ಸೀರೆಯನ್ನು ಜೋಡಿಸಿದಳುಮನೀಶ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾತೋಳಿಲ್ಲದ ಅಲಂಕರಿಸಿದ ಬೆಳ್ಳಿಯ ಕುಪ್ಪಸ ಮತ್ತು ಭಾರವಾದ ಚಿನ್ನದ-ಹಸಿರು-ಆಧಾರಿತ ಕಿವಿಯೋಲೆಗಳು ಮತ್ತು ಉಂಗುರಗಳೊಂದಿಗೆ. ಆದರೆ, ಅವಳ ದೀಪಾವಳಿಯ ನೋಟಕ್ಕೆ ಆಕರ್ಷಕವಾದ ಮೋಡಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ ಚಿಕ್ಕ ಬಿಂದಿಯನ್ನು ನಾವು ದಿಟ್ಟಿಸಿ ನೋಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಹಗುರವಾದ ಸೀರೆಯನ್ನು ಎದ್ದು ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡಲು ನೀವು ಬಿಡಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಗೆಲುವಿಗಾಗಿ ನೀವು ಅದನ್ನು ಚಿಕ್ಕ ಕಪ್ಪು ಬಿಂದಿಯೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಜಾನ್ವಿ ಕಪೂರ್:- ರಾಯಲ್ ನೀಲಿ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಸೀರೆಯಲ್ಲಿ ಜಾನ್ವಿ ಕಪೂರ್ ಎಂದಿನಂತೆ ಟೈಮ್‌ಲೆಸ್ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು. ಆಕೆಯ ಬುಟ್ಟಲು/ಜುಮ್ಕಾಗಳು, ಗಜರಾ ಮತ್ತು ಹೊಡೆಯುವ ಕಣ್ಣುಗಳು ಅವಳನ್ನು ಎದ್ದು ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡಿದವು. 

ಶನಯ ಕಪೂರ್
ಶನಯಾ ಕಪೂರ್ ಅವರು ರಾಧಿಕಾ ಅವರ ಟ್ರಾಪಿಕಲ್ ಗಾರ್ಡೆನಿಯಾ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯ ಪ್ರಿಂಟ್ಸ್‌ನಿಂದಲೇ ಹೂವಿನ ಲೆಹೆಂಗಾದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಸರಳವಾದ ಬಿಂದಿಯೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾದ ಆಧುನಿಕ ಲೆಹೆಂಗಾ ನೋಟಕ್ಕೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸೊಬಗನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ನೀವು ಸಾರ್ಟೋರಿಯಲ್ ಲೆಹೆಂಗಾವನ್ನು ಕ್ಲಾಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಖತ್ ಕಾಣ್ತಾರೆ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.