ನಿಮ್ಮ ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿ ಇದ್ಯಾ ‘ಮಿಸ್ಟಿಕ್ ಕ್ರಾಸ್’? | ಅದೃಷ್ಟವಂತರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಇರುತ್ತೆ ಈ ರೇಖೆ

X mark on palm : ಯುಗಗಳಿಂದಲೂ, ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರವು ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಮುಂಗಾಣುವ ಒಂದು ಮಾರ್ಗವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ರಾಜರು ಮತ್ತು ರಾಣಿಯರು ಪುರಾತನ ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಏನೆಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು. ಅಂದಿನಿಂದ ಇಂದಿನವರೆಗೂ ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಬಹಳ ಉನ್ನತವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ಅಂಗೈಗಳ ಮೇಲೆ ಚದುರಿದ ಅಥವಾ ಮಾದರಿಯ ರೇಖೆಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಕ್ರಿಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಆಲೋಚನಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಿಂದ ಮತ್ತಷ್ಟು ವರ್ಧಿಸುವ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಹಲವಾರು ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ. ಈ ರೇಖೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿವೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ, ಇದು ಮದುವೆ, ವೃತ್ತಿ, ಸಂಪತ್ತು, ಆರೋಗ್ಯ ಇತ್ಯಾದಿ ಅಂಶಗಳನ್ನು ನಿರ್ಣಯಿಸಬಹುದು.


ನಮ್ಮ ಅಂಗೈಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ನೇರ ಮತ್ತು ಬಾಗಿದ ರೇಖೆಗಳಲ್ಲದೆ, ಈ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಕೆಲವೇ ಜನರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಇರುವ ವಿಶೇಷವಾದ ಗುರುತು ಇದೆ.

ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಇಡೀ ವಿಶ್ವ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯ ಕೇವಲ 3% ಜನರು ತಮ್ಮ ಅಂಗೈಗಳಲ್ಲಿ ‘X’ ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿ ಎರಡು ಸಮತಲ ಬಾಗಿದ ರೇಖೆಗಳ ನಡುವೆ ಇದೆ. ಪ್ರಾಚೀನ ದಂತಕಥೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ದಿ ಗ್ರೇಟ್ ತನ್ನ ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿ X ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಅದು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಗುರುತಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಬೇರೆಯವರಲ್ಲಿ ವಿರಳವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.


ಇದನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು, ಮಾಸ್ಕೋದ STI ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯವು ತಮ್ಮ ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿ X ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಜನರ ಮೇಲೆ ಸಂಶೋಧನೆ ನಡೆಸಿತು. ಅವರು ಈ ಜನರ ಜೀವನ ಮತ್ತು ಹಣೆಬರಹಗಳನ್ನು ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಈ ಜನರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಶ್ರೇಷ್ಠರು ಮತ್ತು ಗಮನಾರ್ಹರು ಎಂದು ಮಾಹಿತಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದರು.

ತಮ್ಮ ಅಂಗೈಗಳಲ್ಲಿ X ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವವರು ಅತ್ಯಂತ ಯಶಸ್ವಿ, ಒಳ್ಳೆಯವರು ಮತ್ತು ಪ್ರಸಿದ್ಧರಾಗುತ್ತಾರೆ. ತಮ್ಮ ಎರಡೂ ಅಂಗೈಗಳಲ್ಲಿ X ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವವರು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಾರೆ, ಅವರ ಮರಣದ ನಂತರವೂ ಜನರು ಅವರನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿರುವ X ಅಕ್ಷರವು ಶ್ರೇಷ್ಠತೆ, ಸಂಪತ್ತು ಮತ್ತು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ರಹಾಂ ಲಿಂಕನ್ ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಪುಟಿನ್ ಈ 3% ಅಪರೂಪದ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬರುವ ಕೆಲವು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಹೆಸರುಗಳು.

ಈ ಜನರು ಅದ್ಭುತ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸ್ಮಾರ್ಟ್, ಅರ್ಥಗರ್ಭಿತ, ತೀಕ್ಷ್ಣ ಮತ್ತು ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಹಿಡಿಯುವ ಬಲವಾದ ಗುಣಗಳನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಯಾರಾದರೂ ಅವರಿಗೆ ದ್ರೋಹ ಮಾಡಿದರೆ, ಈ ಗುರುತು ಹೊಂದಿರುವ ಜನರು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಕರುಣಾಮಯಿ ಆದರೆ ಇತರರ ದುಷ್ಕೃತ್ಯಗಳನ್ನು ಬಿಡುವಷ್ಟು ಕುರುಡರಲ್ಲ. ಈ ಜನರು ಉತ್ತಮ ಸ್ಮರಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬಹಳ ಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಜಾಗೃತಿಯನ್ನು ಹರಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಮತ್ತು ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ಅವರು ತಮ್ಮೊಳಗೆ ಗುರುತಿಸಬಹುದಾದ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯ ಜನರು.

Leave A Reply