ಚಾಲಕನಿಲ್ಲದೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತಿರುವ ಬೈಕ್!!|ಬೈಕ್ ಹಿಂದೆ ಕೂತು ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬನ ಜಾಲಿ ರೈಡ್|ಈತನ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಬೈಕ್ ವಿಡಿಯೋ ಫುಲ್ ವೈರಲ್

ಇಂದಿನ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿಗೆ ಏನು ಕಮ್ಮಿ ಇಲ್ಲ ಬಿಡಿ. ಆದ್ರೆ ಇಲ್ಲೊಂದು ಘಟನೆ ಇದಕ್ಕೂ ಮೀರಿದ ಜಾದುವಾಗಿದೆ. ಹೌದು. ಇಲ್ಲಿ ಚಾಲಕನಿಲ್ಲದೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಬೈಕ್ ನ ಹಿಂದೆ ಕೂತು ಸಂಚರಿಸಿರುವ ವಿಡಿಯೋವೊಂದನ್ನು ಆನ್ ಲೈನ್ ನಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಸದ್ದು ಮಾಡಿದ ದೃಶ್ಯವನ್ನ ನೀವು ನೋಡಬಹುದು.

ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಈ ಬೈಕ್ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ವಿಡಿಯೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಚಾಲಕ ರಹಿತ ವಾಹನಗಳನ್ನು ಭಾರತಕ್ಕೆ ತರುವ ಎಲಾನ್ ಮಸ್ಕ್ ಅವರ ಕಲ್ಪನೆಯು ದೇಶದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬರೆಯಲಾಗಿದೆ.ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಮರುಹಂಚಿಕೊಂಡ, ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರ ಅವರು ಅದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ ‘ಮುಸಾಫಿರ್ ಹೂಂ ಯಾರೋನ್’ ಅವರ ಸಾಹಿತ್ಯಕ್ಕೆ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಟ್ವಿಸ್ಟ್ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

“ಇದನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ . ಮುಸಾಫಿರ್ ಹೂಂ ಯಾರೋನ್ . ನಾ ಚಾಲಕ್ ಹೈ, ನಾ ಥಿಕಾನಾ (ನಾನು ಪ್ರಯಾಣಿಕ..ಚಾಲಕನಿಲ್ಲದೆ, ತಲುಪಲು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ)” ಎಂದು ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಚಾಲಕನಿಲ್ಲದೆ ಬೈಕ್ ಮುಂದೆ ಸಾಗುತ್ತಿದ್ದರೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಸರಾಗವಾಗಿ ಮೋಟಾರ್ ಬೈಕ್ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿರುವುದನ್ನು ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು. ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಇನ್ನೊಂದು ವಾಹನದಲ್ಲಿ ಸವಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಾ ಮತ್ತು ಸ್ಟಂಟ್ ಅನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ. ನಂತರ ಆತನನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾನೆ, “ಈ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಹೇಗೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ?”. “ಇದು ಏನು ಮ್ಯಾಜಿಕ್? ವಾಹನವನ್ನು ಓಡಿಸುವವರು ಯಾರು, ದೇವರೇ?” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾ ಆತ ನಕ್ಕಿದ್ದಾನೆ. ನಂತರ ಅವನು ಒಂದು ಕೈಯನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತಿ ಇತರರಿಗೆ ಸನ್ನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: