ಹಾಲಿವುಡ್ ಗೆ ಹಾರ್ತಾರ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್?

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ವಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿ 2022 ರ ವರ್ಷವಾಗಿದೆ. ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ 29 ವರ್ಷದ ನಟಿ ಏಪ್ರಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ದಂಪತಿಗಳು ಈ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಮಗು ಹೆಣ್ಣು ಮಗುವನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಆಲಿಯಾ ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದರು; ಗಂಗೂಬಾಯಿ ಕಥಿಯಾವಾಡಿ, RRR, ಡಾರ್ಲಿಂಗ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬ್ರಹ್ಮಾಸ್ತ್ರ: ಭಾಗ ಒಂದು – ಶಿವ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಭಟ್ ತನ್ನ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಹಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ನಟಿಸಿದರು. ಹಾರ್ಟ್ ಆಫ್ ಸ್ಟೋನ್. ಏನಪ್ಪ ಇದು?

ತನ್ನ ನಿಲುವನ್ನು ಒಂದು ಖಾಸಕಿ ವಾಹಿನ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸುತ್ತಾ, ಭಟ್ ಅವರು ಮತ್ತಷ್ಟು ವಿವರಿಸಿದರು, “ಹೊಸ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಯಾವಾಗಲೂ ಬ್ಯುಸಿ ಲೈಫ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ಭಾಷೆಯನ್ನು ಮಾತನಾಡಲು ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ ನಾನು ನಾಳೆ ನನ್ನ ಮೊದಲ ಜಪಾನೀಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನೂ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ನಿರಂತರವಾಗಿ ನನ್ನನ್ನು ತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೇನೆ ಇದೆ ನನ್ನ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ. ನನಗೆ ಬೇಸರವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಾನು ನಿಶ್ಚಲವಾಗಿಲ್ಲ.” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಹಾರ್ಟ್ ಆಫ್ ಸ್ಟೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಹಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೀರಾ? 2023 ರಲ್ಲಿ ರಿಲೀಸ್ ಆಗಲಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಇದ್ದಾರಾ ಎಂಬ ಕುತೂಹಲಕ್ಕೆ ಕಾದುನೋಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.