Trailor Release | ಮೈಕ್ ಟೈಸನ್ ಎಂಬ ಟೈಗರ್ ಜತೆ ಹಣೆಗೆ ಹಣೆ ಹೊಡೆಯಲು ಹೊರಟಿದ್ದಾನೆ ‘ ಲೈಗರ್ ‘ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ !

ಲೈಗರ್ !! ಗಂಡು ಸಿಂಹ ಮತ್ತು ಹೆಣ್ಣು ಹುಲಿಯ ಸಂಗಮದ ವ್ಯಗ್ರ ಕೂಸು ಈ ಲೈಗರ್. ಸಿಂಹದ ಬಲಿಷ್ಠತೆಯನ್ನೂ, ಹುಲಿಯ ಚುರುಕುತನವನ್ನೂ ಏಕಕಾಲಕ್ಕೆ ಪಡೆದು ಹೋರಾಡಬಲ್ಲ ಕ್ಷಮತೆ ಈ ಲೈಗರ್ ದು. ಈಗ ಟಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಸಂಚಲನ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಿದೆ. ಕಾರಣ ಟಾಲಿವುಡ್ ನ ಖ್ಯಾತ ನಿರ್ದೇಶಕ ಪೂರಿ ಜಗನ್ನಾಥ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಹೆಣ್ಣಿನ ಆಕರ್ಷಣೆಯಾದ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಿನಿಮಾ, ಆಕ್ಷನ್ ನಿಂದ ತುಂಬಿ ತುಳುಕುತ್ತಿದ್ದು ಅದಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ತನ್ನ ಸುಂದರ ಚಾಕಲೇಟ್ ದೇಹವನ್ನು ಹುರಿಗೊಳಿಸಿದ್ದಾನೆ ವಿಜಯ್. ನಾಯಕಿ ಅನನ್ಯ ಪಾಂಡೆಯ ಅನನ್ಯ ಸೌಂದರ್ಯ ತೆರೆಯ ಮೇಲೆ ಅನಾವರಣಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಸಾಕಷ್ಟು ರೋಮಾನ್ಸ್ ತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಮೂಡಿದ್ದು, ನೋಡುಗರ ಮೈ ಬೆಚ್ಚಗಾಗಿಸಲಿದೆ. ಈಗ ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಆಗಿದ್ದು,ಅದರ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಬಲವಾಗಿ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಉಳಿದಂತೆ ವಿಲನ್ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಮೈಕ್ ಟೈಸನ್ ಬಂದು ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದು ಕಾಲದ ವಿಶ್ವ ಹೆವಿ ಬಾಕ್ಸಿ೦ಗ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಮೈಕ್ ಟೈಸನ್ ನ ರೌದ್ರತೆ ಚಿತ್ರದ ಹೈಲೈಟ್ ಆಗಿರಲಿದೆ.

ನಟ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಆಕ್ಷನ್ ಡ್ರಾಮಾ ಲಿಗರ್ ಅವರಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಲು ಒಂದು ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಅಮೆರಿಕದ ಮಾಜಿ ವೃತ್ತಿಪರ ಬಾಕ್ಸರ್ ಮೈಕ್ ಟೈಸನ್ ಅವರ ಸಹಯೋಗ. ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಗುರುವಾರ ನಡೆದ ಲಿಗರ್‌ನ ಹಿಂದಿ ಆವೃತ್ತಿಯ ಟ್ರೇಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ, ಅರ್ಜುನ್ ರೆಡ್ಡಿ (2017) ನಟ ಅವರು ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡಲು ರೋಮಾಂಚನಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಆದರೆ ವಿಜಯ್ ಅವರ ತಾಯಿ ಅಷ್ಟೇ ಆತಂಕದಲ್ಲಿದ್ದರು ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು.

ರುದ್ರ ಭಯಂಕರ ಹೆಸರಿರುವ ಟೈಸನ್ ಅಂದರೆ ಭಯ ಪಡದೇ ಇರುವವರು ಯಾರು ? ಅಂದು ಹೆವಿ ವೈಟ್ ಪಂದ್ಯವೊಂದರಲ್ಲಿ ಎದುರಾಳಿಯ ಕಿವಿಕಚ್ಚಿ ಹರಿದಿದ್ದ ಅಗ್ರೆಸ್ಸಿವ್ ಮನುಷ್ಯ ಈ ಟೈಸನ್. ಅಲ್ಲದೆ ಆತ ಪಾರ್ಟಿಯೊಂದರಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಗಲಾಟೆಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದ. ಅಂತಹಾ ಬಲಿಷ್ಠದೇಹಿಯನ್ನು ಸುಲಭಕ್ಕೆ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡುವವರು ಯಾರು ? “ನನ್ನ ತಾಯಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪೂಜೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ನಾನು USA ಗೆ ಹೊರಡುವ ಮೊದಲು ನನಗೆ ವಿಭೂತಿ ಮತ್ತು ಕುಂಕುಮ ಹಾಕಿದರು. ನಾನು ಈಗ ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅವಳ ಪೂಜೆಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ನಕ್ಕಿದ್ದಾರೆ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ.

ಲಿಗರ್‌ನ ನಿರ್ಮಾಪಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾದ ಚಾರ್ಮಿ ಕೌರ್ ಅವರು ಚಿತ್ರದ ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರವೇ ನಟನ ತಾಯಿ ಸಮಾಧಾನದ ನಿಟ್ಟುಸಿರು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ವಿಜಯ್ ಅಮ್ಮ ಅವನಿಗೆ ಹೇಳುತ್ತಲೇ ಇದ್ದಳು, ‘ಇದು ಮೈಕ್ ಟೈಸನ್ ! ಹುಷಾರಾಗಿರಿ’. ಆಕೆ ಅವನನ್ನು ಚಿನ್ನು ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾಳೆ. ಅವಳು ನನಗೆ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಬಾರಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ತನ್ನ ಚಿನ್ನುವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೇಳಿದಳು. ಅವರು ಶೂಟಿಂಗ್ ಆರಂಭಿಸಿದ ನಂತರ, ಅವರು ಬಾಲ್ಯದ ಸ್ನೇಹಿತರಂತೆ ಹೇಗೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು ಮತ್ತು ನಗುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂಬ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನಾನು ಆಕೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದೆ, ಆಗ ವಿಜಯ್ ಅಮ್ಮನಿಗೆ ಸಮಾಧಾನ ಆಯಿತು ”ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಈಗ ಲೈಗರ್ ಚಿತ್ರದ ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.