ಕೇವಲ 11 ಸಾವಿರ ರೂಪಾಯಿಗೆ ಗ್ರಾಹಕರ ಕೈ ಸೇರಲಿದೆ ಹೊಸ 5G ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ !!

ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಹೊಸ ಫೋನ್ ಒಂದು ಲಗ್ಗೆಯಿಟ್ಟಿದೆ. ನೀವು ಕೂಡ ಹೊಸ ಫೋನ್ ಖರೀದಿಗೆ CoolPad ಕಂಪೆನಿ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ Coolpad Cool 20s ಹೊಸ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ.

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ, ಕಂಪನಿಯು ಕೂಲ್ 20 ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಸೆಟ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿತ್ತು. ಆದರೆ ಅದು 4G ಸಾಧನವಾಗಿತ್ತು. ಇದರ ನಂತರ ನವೆಂಬರ್ 2021 ರಲ್ಲಿ Cool 20 Pro, 5G ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಇದೀಗ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿರುವ CoolPad Cool 20s ಕೂಡಾ 5G ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಆಗಿದೆ. Coolpad Cool 20s ನ ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Coolpad Cool 20s ನ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆ 11,577 ರೂ. ಇದು ಫೈರ್ ಫ್ಲೈ ಬ್ಲಾಕ್, ಮೂನ್ ಶ್ಯಾಡೋ ವೈಟ್ ಮತ್ತು ಐಜೋರ್ ಬ್ಲೂ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಈ ಫೋನಿನ ಪ್ರಿ ಆರ್ಡರ್ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಜೂನ್ 17 ರಂದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸೇಲ್ ನಡೆದಿದೆ.

ಕೂಲ್‌ಪ್ಯಾಡ್ ಕೂಲ್ 20s ಟಿಯರ್‌ಡ್ರಾಪ್ ನಾಚ್ ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ 6.58-ಇಂಚಿನ LCD ಪ್ಯಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ಪೂರ್ಣ HD+ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಮತ್ತು 90Hz ರಿಫ್ರೆಶ್ ರೇಟ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಡಿವೈಸ್ ನ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ 8 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಇದೆ. ಇದರ ಹಿಂಭಾಗದ ಪ್ಯಾನಲ್ 50-ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಪ್ರೈಮರಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಡೈಮೆನ್ಷನ್ 700 ಕೂಲ್ ಇದರ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿದೆ. ಫೋನ್ 4 GB, 6 GB, 8 GB RAM ಮತ್ತು 128 ಇನ್ಬಿಲ್ಟ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಾಧನವು 18W ಫಾಸ್ಟ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ 4,500mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಈ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಇತರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೆಂದರೆ ಡ್ಯುಯಲ್ ಸಿಮ್ ಸ್ಲಾಟ್, 5G, Wi-Fi, ಬ್ಲೂಟೂತ್ 5.0, GPS, USB-C, ಡ್ಯುಯಲ್ ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಸ್ಪೀಕರ್‌ಗಳು, 3.5mm ಆಡಿಯೋ ಜ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಸೈಡ್-ಫೇಸಿಂಗ್ ಫಿಂಗರ್‌ಪ್ರಿಂಟ್ ಸ್ಕ್ಯಾನರ್. ನೀವು ಕೂಡ ಹೊಸ ಫೋನ್ ಕೊಳ್ಳಲು ಯೋಜನೆ ಹೂಡಿದ್ದರೆ ನಿಮಗೆ ಈ ಫೋನ್ ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆ.

Leave a Reply

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: