ನಾಯಿಗಾಗಿ ಬದಲಾದ ಮಾನವ! ಇದಕ್ಕೆ ಈತ ಮಾಡಿದ್ದೇನು ಗೊತ್ತೆ ?

ಪ್ರಾಣಿಯಂತೆ ಕಾಣಬೇಕೆಂದು ಬಯಸಿದ ಜಪಾನಿನ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಕನಸನ್ನು ನನಸಾಗಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾನೆ! ಮನುಷ್ಯ ನಾಯಿಯಾಗಬಹುದೇ! ಲಿಂಗ ಬದಲಾವಣೆ ಕೇಳಿರಬಹುದು ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿ ಮನುಷ್ಯ ನಾಯಿಯಾಗಿ ಬದಲಾದ ವಿಚಿತ್ರ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ

ಅವನು ತನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾಣಿಯಾದ ‘ನಾಯಿ’ ಆಗಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದ್ದಾನೆ! ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರಗಳು ಜನರನ್ನು ಅಚ್ಚರಿಗೊಳಗಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ. ನೀವು ಎಂದಾದರೂ ಪ್ರಾಣಿಯಾಗಲು ಬಯಸಿದ್ದೀರಾ? ನಾನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ! ನಾನು ನನ್ನ ಕನಸನ್ನು ಈ ರೀತಿ ನನಸಾಗಿಸಿದೆ’ ಎಂದು ಅವರ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ.

ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಬಳಕೆದಾರ ‘ಟೊಕೊ’ ವಿಶೇಷ ಪರಿಣಾಮಗಳ ವರ್ಕ್‌ಶಾಪ್ ಜೆಪ್ಪೆಟ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅಲ್ಟ್ರಾ-ರಿಯಲಿಸ್ಟಿಕ್ ನಾಯಿ ವೇಷಭೂಷಣವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಕೇಳಿಕೊಂಡರು. ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಸುಮಾರು 2 ಮಿಲಿಯನ್ ಯೆನ್ (ಸುಮಾರು 12 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ) ವೆಚ್ಚವಾಗಿದ್ದು, ಅವನ ಮಾನವ ರೂಪವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮರೆಮಾಡಲು ವೇಷಭೂಷಣವನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

Leave A Reply