ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಚುನಾವಣಾ ಅಖಾಡದಲ್ಲಿ ಮಂಗಳೂರಿನ ಮೀರಾ ಡಿ’ಸಿಲ್ವಾ

ಮಂಗಳೂರು : ಮೆಲ್ಬೋರ್ನ್ ಕೊಂಕಣ ಸಮುದಾಯದ ಸಂಘಟನೆಗಳ ಪ್ರಬಲ ಬೆಂಬಲಿಗರಾದ ಮೀರಾ ಡಿ’ಸಿಲ್ವಾ ಅವರು ವಿಕ್ಟೋರಿಯಾದ ಮಾರಿಬಿರ್ನಾಂಗ್ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಲಿಬರಲ್ ಫೆಡರಲ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಪ್ರಾರಂಭದಿಂದಲೂ ಎಂಕೆಸಿಗಳ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದು, ಸಂಘದ ದಶಮಾನೋತ್ಸವವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಮಹತ್ತರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮೀರಾ ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿ ಬೆಳೆದು 2004 ರಲ್ಲಿ ಹಸಿರು ಹುಲ್ಲುಗಾವಲುಗಳ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೆ ವಲಸೆ ಬಂದರು. ಯಶಸ್ವಿ ವಾಣಿಜ್ಯೋದ್ಯಮಿಯಾದ ಅವರು ಏಷ್ಯಾ-ಪೆಸಿಫಿಕ್ ಪ್ರದೇಶದಾದ್ಯಂತ ಕಚೇರಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿಶೇಷ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಸೇವಾ ಪೂರೈಕೆದಾರರಾದ ಡೆಲಿವರಿ ಸೆಂಟ್ರಿಕ್‌ನ ಸಹ-ಸಂಸ್ಥಾಪಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ಮರಳಿ ನೀಡಲು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಿರುವ ಅವರು ರಾಜಕೀಯಕ್ಕೆ ಧುಮುಕಿರುವ ಮೊದಲ ಮಂಗಳೂರಿನ ಕ್ಯಾಥೋಲಿಕ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಮೇ.2 ರಂದು ಚುನಾವಣೆ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಮೀರಾ ಡಿ’ಸಿಲ್ವಾ ಅವರಿಗೆ ಮತ ಹಾಕುವಂತೆ ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಿ, ಮೊದಲ ಮಂಗಳೂರಿಗರನ್ನು ಫೆಡರಲ್ ಸಂಸತ್ತಿಗೆ ಕಳುಹಿಸುವ ಮೂಲಕ ಇತಿಹಾಸ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಇದೆ.

Leave a Reply

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: