ಪತ್ನಿಯರೊಂದಿಗೆ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಲ್ ಸುತ್ತಲು ಇಷ್ಟಪಡದ ಗಂಡಂದಿರಿಗಾಗಿಯೇ ತಯಾರಾಗಿದೆ ಈ ವಿಶೇಷ ಕೋಣೆ!|ಮಾಲ್ ನ ಈ ಸಖತ್ ಐಡಿಯಾಗೆ ಫಿದಾ ಆದ ಪತಿ ಮಹಾಶಯರು !!

ಶಾಪಿಂಗ್ ಅಂದ ಕೂಡಲೇ ತಕ್ಷಣ ನೆನಪಾಗೋದೇ ಮಹಿಳೆಯರು. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಒಮ್ಮೆ ಖರೀದಿಸಲು ಶುರು ಮಾಡಿದ್ರೆ ಟೈಮ್ ಹೋದದ್ದೇ ತಿಳಿಯೋದಿಲ್ಲ.ಆದ್ರೆ ಇದರಿಂದ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಏನು ಸಮಸ್ಯೆ ಇಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರೋದೇ ಗಂಡಸರಿಗೆ ಅಲ್ವಾ..? ಅದೆಷ್ಟೋ ಗಂಡಂದಿರು ಅಥವಾ ಫ್ರೆಂಡ್ ತಮ್ಮ ಗೆಳತಿಯನ್ನು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಲ್ ನಿಂದ ಒಮ್ಮೆ ಹೊರಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಲು ಸಾಹಸ ಪಟ್ಟವರು ಅದೆಷ್ಟೋ ಮಂದಿ. ಇದೀಗ ಇದಕ್ಕೆಲ್ಲ ಬ್ರೇಕ್ ಎಂಬಂತೆ ಈ ಮಾಲ್ ಒಂದು ಸಕ್ಕತ್ ಪ್ಲಾನ್ ಮಾಡಿದೆ. ಅದೇನು ಗೊತ್ತಾ..?

ಹೌದು.ಈ ಹೊಸ ಐಡಿಯಾವನ್ನು ಇಂಟ್ರಡ್ಯೂಸ್ ಮಾಡಿರೋ ಮಾಲ್​ನ ಈ ಐಡಿಯಾ ಕ್ಲಿಕ್ ಆಗಿದ್ದು, ಅತ್ತ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೂ ಇತ್ತ ಗಂಡಸರಿಗೂ ನೆಮ್ಮದಿ ನೀಡಿದೆ.ಈ ಹೊಸ ಯೋಜನೆ ಚೀನಾದ ಮಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಇದ್ದು, ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ ಡ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲು ‘ಗಂಡನ ಸಂಗ್ರಹಣೆ’ ಪಾಡ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಶಾಂಘೈನಲ್ಲಿರುವ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಹಾರ್ಬರ್ ಮಾಲ್ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಶಾಪಿಂಗ್ ಸೆಂಟರ್‌ಗಳ ಸುತ್ತಲೂ ಹೋಗಲು ಇಷ್ಟಪಡದ ಗಂಡಂದಿರಿಗಾಗಿ ಹಲವಾರು ಗಾಜಿನ ಕೋಣೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದೆ.ಪಾಡ್‌ಗಳು ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ಕುರ್ಚಿ, ಮಾನಿಟರ್, ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಮತ್ತು ಗೇಮ್‌ಪ್ಯಾಡ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ, ರೆಟ್ರೊ 1990 ರ ಆಟಗಳು ಆ ಸುದೀರ್ಘ ಶಾಪಿಂಗ್ ಯುವಿಕೆಗಾಗಿ ಪುರುಷರನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೇರಳವಾಗಿವೆ.ವಿತರಣಾ ಯಂತ್ರ ಮತ್ತು ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಇಡೀ ದಿನವನ್ನು ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಪ್ರಸ್ತುತ, ಆಟಗಳು ಉಚಿತವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬಳಕೆದಾರರು QR ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೇವೆಯನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಸಣ್ಣ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಈ ಸ್ಟೋರ್ ರೂಂನಲ್ಲಿ ನಿಂತವರು ಈ ಬಗ್ಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಪಾಡ್‌ಗಳು ‘ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ’ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ನಾನು ಈಗಷ್ಟೇ ಟೆಕ್ಕೆನ್ 3 ಅನ್ನು ಆಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಶಾಲೆಗೆ ಮರಳಿದ ಫೀಲ್ ಸಿಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.”ಯಾವುದೇ ಹವಾನಿಯಂತ್ರಣವಿಲ್ಲ, ನಾನು ಐದು ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಆಟವಾಡುತ್ತಾ ಕುಳಿತೆ. ಬೆವರಿನಿಂದ ಮುಳುಗಿದೆ” ಎಂದು ಒಬ್ಬರು ಅಲ್ಲಿನ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ದೊಡ್ಡ ಶಾಪಿಂಗ್ ಸೆಂಟರ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಏಕಾಂತ ಸಿಗೋದು ಕಷ್ಟ. ಆದ್ರೆ ಇಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಾಗ ಅಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಏಕಾಂತವನ್ನು ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡಬಹುದಾಗಿದ್ದು,ಚೀನಾದ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ವೈಬೋ ಪಾಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ.ಅಂತೂ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಗಂಡಂದಿರ ಟಾರ್ಚರ್ ತಪ್ಪಿದಂತೆಯೇ ಸರಿ..

Leave a Reply

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: