ಸರ್ಕಾರದ ಆದೇಶ ಪಾಲಿಸದಿದ್ದರೆ ಶೂಟ್ ಎಟ್ ಸೈಟ್ | ತೆಲಂಗಾಣ ಸಿ ಎಂ ಕೆ.ಸಿ.ಆರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ

ಹೈದರಾಬಾದ್ ​: ಕೊರೊನಾ ಕರಾಳ ಛಾಯೆ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಹರಡುತ್ತಿದ್ದು, ಇದರ ತಡೆಗೆ ಎಲ್ಲ ರಾಜ್ಯಗಳು 21 ದಿನಗಳು ನಿನ್ನೆ ರಾತ್ರಿ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಯಿಂದ ಲಾಕ್​ ಡೌನ್​ ಆಗಿವೆ. ಜನರನ್ನು ಇದನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸದೆ, ರಸ್ತೆಗೆ ಇಳಿದರೆ ಕಂಡಲ್ಲಿ ಗುಂಡಿಗೆ ಆದೇಶ ನೀಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ತೆಲಂಗಾಣದ ಸಿಎಂ ಕೆ.ಸಿ.ಆರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಗೆ ಆದೇಶಿಸಿದ್ದರೂ, ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಲಾಕ್​ ಡೌನ್​​ಗೆ ಸಹಕರಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ಜನತೆ ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ ಹಾಗೂ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರದ ನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಹೀಗೆಯೇ ಮುಂದುವರೆದರೆ ನಾನು ಸುಮ್ಮನಿರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಹೀಗೆಯೇ ಮುಂದುವರೆದರೆ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಶೂಟ್​ ಅಟ್​ ಸೈಟ್​ ಜಾರಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೆಲಂಗಾಣ ಸಿಎಂ ಕೆ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್​ ರಾವ್​ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಪರಾಧಿಗಳ, ಕಾನೂನು ಧಿಕ್ಕರಿಸುವ ಜನರ ಪಾಲಿನ ಟೆರರ್ ಎಂದೇ ಬಿಂಬಿತವಾಗಲಿರುವ ತೆಲಂಗಾಣದ ಟೆರರ್ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಕೆ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ರಾವ್ ಅವರ ಈ ಮಾತು ಸಾಂದರ್ಭಿಕವಾಗಿದೆ. ಕಳೆದ ನವೆಂಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಹೈದರಾಬಾದಿನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಜನ ರೇಪಿಸ್ಟರನ್ನು ಗುಂಡಿಕ್ಕಿ ಕೊಲ್ಲಲು ಸೈಲೆಂಟಾಗಿ ಆಜ್ಞೆ ನೀಡಿದವರು ಇದೇ ಕೆ.ಸಿ.ಆರ್ !

ಈ​ ಕುರಿತಂತೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ರಾವ್ ಅವರು​ ಈ ರೀತಿಯ ವಾತಾವರಣ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಲು ಜನತೆ ಆಸ್ಪದ ಮಾಡಿಕೊಡಬಾರದು ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: