ಕ್ವಾಲಿಟಿಗೆ ಹೆಸರಾದ ‘ ಮುಳಿಯ ‘ ಬ್ರಾಂಡ್ ನಿಂದ ಪುತ್ತೂರಿನ ಹೃದಯ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಆತ್ಯಾಧುನಿಕ ‘ ಕೃಷಿಕೇಶ ಲೇಔಟ್ ‘ ಗೆ ಚಾಲನೆ

ಪುತ್ತೂರು ಮುಳಿಯ ಪ್ರಾಪರ್ಟೀಸ್ ವತಿಯಿಂದ ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಆತ್ಯಾಧುನಿಕ, ಸುಸಜ್ಜಿತ ವಸತಿ ನಿವೇಶನ ” ಕೃಷಿಕೇಶ ” ಲೇಔಟ್ ನ ಭೂಮಿ ಪೂಜೆಯು ಪುತ್ತೂರು ಸಮೀಪದ ಪಾಂಗಲೈಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ಪುರೋಹಿತ ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ್ ಉಪಾಧ್ಯಾಯ ಅವರು ವೈದಿಕ ವಿದಿ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ಪರ್ಲಡ್ಕ ವಾರ್ಡಿನ ಕೌನ್ಸಿಲರ್ ವಿದ್ಯಾ ಗೌರಿ ಇವರು ಹಾಲೆರೆದು ಭೂಮಿ ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿಸಿದರು.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಖ್ಯಾತ ವಕೀಲರಾದ ಮಹೇಶ್ ಕಜೆಯವರು ” ಕೃಷಿಕೇಶ ” ಲೇಔಟ್ ನ ಮಾಹಿತಿ ಪತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಗಣ್ಯರಾದ ಭಾವಿನ್ ಶೇಟ್, ಸೇಡಿಯಾಪು ಜನಾರ್ಧನ ಭಟ್, ಆರ್ಟಿಟೆಕ್ ಸಚ್ಚಿದಾನಂದ, ಮುಳಿಯ ಗೋವಿಂದ ಭಟ್, ಮಾಜಿ ಕೌನ್ಸಿಲರ್ ವಿನಯ್ ಭಂಡಾರಿ ಮುಂತಾದವರು ಭಾಗವಸಿದ್ದರು.

ಪುತ್ತೂರು ಬಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಸಮೀಪದ ಪಂಗಳಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಈ ನಿವೇಶನ ಬಸ್ ಸ್ಟಾಂಡ್ ನಿಂದ ಕೇವಲ 600 ಮೀಟರ್ ಅಂತರದಲ್ಲಿದೆ. ಬದುಕಿನ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಅಂಗಗಳಾದ ದೇವಸ್ಥಾನ, ಚರ್ಚ್, ಶಾಲೆ ಹಾಗೂ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳು ಮುಳಿಯದ ಉದ್ದೇಶಿತ ವಸತಿ ನಿವೇಶನ ” ಕೃಷಿಕೇಶ ” ಲೇಔಟ್ ಗಿಂತ 1 ಕಿಮೀ ಗಿಂತಲೂ ಹತ್ತಿರ ಇದೆ. ಪುತ್ತೂರು ದೊಡ್ಡ ನಗರವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಕ್ಷಣದಲ್ಲೂ ಜಿಲ್ಲಾ ಕೇಂದ್ರವಾಗುವತ್ತ ಸಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇಂತಹ ಹೊತ್ತಿನಲ್ಲಿ, ಮುಂದಕ್ಕೆ ಬಹುದೊಡ್ಡ ವಾಣಿಜ್ಯ ಕೇಂದ್ರವಾಗಿ ಬೆಳೆಯಲಿರುವ ಪುತ್ತೂರಿನ ಭವಿಷ್ಯದ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಮನಗಂಡ ಮುಳಿಯ ಬ್ರಾಂಡ್ ಸುಸಜ್ಜಿತ ವಸತಿ ನಿವೇಶನ ” ಕೃಷಿಕೇಶ ” ಲೇಔಟ್ ಗಳ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಸಮಯೋಚಿತವಾಗಿ ಕೈ ಹಾಕಿದೆ.

ಬೆಳೆಯುತ್ಹಿರುವ ಪುತ್ತೂರು ನಗರದಲ್ಲಿ ಈ ನಿವೇಶನಗಳು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದು, ಸುವ್ಯಸ್ಥಿತ ಅನುಕೂಲತೆಯೊಂದಿಗೆ ಇದ್ದು , ಹಾಗೆಯೇ ಇದು ಒಂದು ಇನ್ವೆಸ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಕೂಡ ಹೌದು – ಸಂಸ್ಥೆಯ ಆಡಳಿತ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಕೃಷ್ಣ ನಾರಾಯಣ ಮುಳಿಯ

ಒಟ್ಟು 1 ಎಕರೆಯಲ್ಲಿ 13 ನಿವೇಶನಗಳಿದ್ದು 30 ಫೀಟ್ ನ ರಸ್ತೆ , ಪಾರ್ಕ್, ಮಕ್ಕಳ ಆಟದ ಜಾಗ, ಒಳಚರಂಡಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ, ವಿದ್ಯುತ್ ಹಾಗೂ ನೀರಿನ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಈ ಆಧುನಿಕ ಲೇಔಟ್ ಹೊಂದಿದೆ. ಆಸಕ್ತರು ಮುಳಿಯವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ಸಂಸ್ಥೆಯ ದಿಗ್ದರ್ಶಕರಾದ ಸರಾಫ್ ಮುಳಿಯ ಶ್ಯಾಮ್ ಭಟ್ ಹಾಗೂ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಚೇರ್ಮನ್ ಕೇಶವ ಪ್ರಸಾದ್ ಮುಳಿಯ ಅವರು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: