ಪ್ರೀತಿಯ ಹುಡುಗಿಗೆ ಗಿಫ್ಟ್ ನೀಡಲೆಂದೇ ಬರ್ತಿದೆ ಹೋಂಡಾ ಆಕ್ಟಿವಾ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ | ಬೆಲೆ, ಫೀಚರ್ ಗಳ ಬಗ್ಗೆಯೂ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿ

ಜನಪ್ರಿಯ ಹೋಂಡಾ ಆಕ್ಟಿವಾ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸ್ಕೂಟರ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲಿ ಬಿರುಗಾಳಿ ಎಬ್ಬಿಸಲು ಬರ್ತಿದೆ. ಮಹಿಳೆಯರ ನೆಚ್ಚಿನ ಆಕ್ಟಿವಾ ಬ್ರಾಂಡಿನ ಸ್ಕೂಟಿ ಇನ್ನು EV  ವರ್ಷನ್ ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯ. ಈಗಾಗಲೇ ಜನಪ್ರಿಯ ಬಳಕೆದಾರರ ಅನುಭವದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿ ಇದನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಗಾಡಿ ಕಡಿಮೆ ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ಪೇಟೆ ಪಟ್ಟಣ ಸುತ್ತಲು ಬಯಸುವ ಆಕ್ಟೀವ್ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಹೇಳಿ ಮಾಡಿಸಿದ ಗಾಡಿ. ಇದು ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಜತೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಲಿದ್ದು, ಹೊಸ ಹೋಂಡಾ ಈವಿ, ಇವಳಿಗೆ ಕೊಡಿಸಲೂ ಸೂಕ್ತ, ಅವಳಿಗೂ ಗಿಫ್ಟ್ ನೀಡಲು ಸೈ !

ಮುಂಬರುವ ಆರ್ಥಿಕ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಮುಂಬರುವ EV ಹೊರಬೀಳಲಿದೆ ಎಂದು ಹೋಂಡಾ ಹೇಳಿದೆ. ಬಹುಶಃ ನಾವು ತುಂಬಾ ಅದೃಷ್ಟವಂತರಾಗಿದ್ದರೆ ಈ ವರ್ಷದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ. ಹೋಂಡಾ ಆಕ್ಟಿವಾ ಇವಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬರಲಿದೆ. ಒಂದು ಮಾಹಿತಿಯ ಪ್ರಕಾರ ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಚೂಡಿದಾರ್ ನ ವೇಲ್ ಅನ್ನು ಭುಜದ ಸುತ್ತ ಕ್ರಾಸ್ ಮಾಡಿ ಬಿಗಿದುಕೊಂಡು ಹೊಸ ಗಾಡಿ ಕೊಂಡ ಸಂಭ್ರಮದಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆಗೆ ಇಳಿಯಲಿದ್ದಾರೆ ನಮ್ಮ ಮಹಿಳಾ ಮಣಿಗಳು.

ಹೋಂಡಾ ಕಂಪನಿಯು ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಪೆಟ್ರೋಲಿಯಂ ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ (HPCL) ಜೊತೆಗೆ ನಮ್ಮ ದೇಶದ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಪಂಪ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಬ್ಯಾಟರಿ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಕೇಂದ್ರಗಳ ಜಾಲವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಹ ಕೈಜೋಡಿಸಿದೆ. ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನದ ದೈತ್ಯ ಆರಂಭಿಕ ಖರೀದಿ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಕೈಗೆಟುಕುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿನಿಮಯ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಶ್ರೇಣಿಯ ಆತಂಕವನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು – ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ವಾಹನಗಳ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಳವಡಿಕೆಗೆ ದೊಡ್ಡ ಸವಾಲು.

ಇಂಧನ ಉಳಿಸಲು ಬಯಸುವ ಜನರಿಗೆ ಹೋಂಡಾ ಆಕ್ಟಿವಾ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಇದು ದೊಡ್ಡ ಬ್ಯಾಟರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಕಾರ್ ಅನ್ನು ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಮಾಡದೆಯೇ ದೀರ್ಘಕಾಲ ಚಲಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಇದು ಕಡಿಮೆ ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆಯಿಂದ ಕೂಡಿದ್ದು, ಪರಿಸರ ಸ್ನೇಹಿಯಾಗಿರಲು ಬಯಸುವ ಜನರಿಗೆ ಹೋಂಡಾ ಆಕ್ಟಿವಾ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸಹ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಆಧುನಿಕ ಆಕ್ಟಿವಾ ಸುರಕ್ಷಿತ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಹೋಂಡಾ ‘ಆಧುನಿಕ ಆಕ್ಟಿವಾ’ ಅನ್ನು ಜಪಾನೀ ದೈತ್ಯ ಹೋಂಡಾ ತಯಾರಿಸುತ್ತಿದೆ. EV ಸ್ಟಾರ್ಟ್‌ಅಪ್‌ಗಳು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿಲ್ಲದಿರುವ EV ಬೆಂಕಿಯ ಅಪಾಯಗಳಿಂದ ಈ ಬ್ರಾಂಡನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಈ ಬ್ಯಾಟರಿ, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಯೂನಿಟ್ ಮತ್ತು ಸ್ಕೂಟರ್‌ಗಳಿಗೆ ಮೋಟಾರ್‌ಗಳಂತಹ ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವ ಮೂಲಕ ವಾಹನದ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಹೋಂಡಾ ಪ್ಲಾನ್ ಮಾಡಿದೆ.

ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯ, ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿನಿಮಯ
ಈ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯವು ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಕಾಳಜಿಯಾಗಿದೆ.  ಹೋಂಡಾ ಪವರ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಎನರ್ಜಿ ಇಂಡಿಯಾ ಹೆಸರಿನ ಹೊಸ ವರ್ಟಿಕಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತ್ತು. ಇದರ ಮೂಲಕ ನಮ್ಮ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಮತ್ತು ಮೂರು ಚಕ್ರಗಳ EV ಗಳಿಗೆ ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಬ್ಯಾಟರಿಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೋಂಡಾದ ಮೊದಲ EV ಮೇಲೆ ತಿಳಿಸಲಾದ ಸ್ವಾಪ್ ಅಂದರೆ ಯಾವಾಗ ಬೇಕಾದರೂ ಬದಲಿ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಬ್ಯಾಟರಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇದರರ್ಥ ಬಳಕೆದಾರರು ಬ್ಯಾಟರಿಯನ್ನು ಖರೀದಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಬದಲಿಗೆ ಅವರು ಅದನ್ನು ಬಾಡಿಗೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಹೋಂಡಾ ಆಕ್ಟಿವಾ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸ್ಕೂಟರ್ ಬೆಲೆ ಸುಮಾರು ರೂ. 1.10 ಲಕ್ಷ. ಇದು 1 ರೂಪಾಂತರದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದ್ದು, ಮೋಟಾರ್‌ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದೆ. ಹೋಂಡಾ ಆಕ್ಟಿವಾ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸ್ಕೂಟರ್ ವೇಗವಾದ ಮತ್ತು ಬಳಸಲು ಸುಲಭವಾದ ಏನನ್ನಾದರೂ ಬಯಸುವ ಜನರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.