ಆಜಾದಿ ಕಾ ಅಮೃತ್ ಮಹೋತ್ಸವ್ ಭಾಗವಾಗಿ BSNL ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ ಹೊಸ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಪ್ಯಾಕ್

ಆಜಾದಿ ಕಾ ಅಮೃತ್ ಮಹೋತ್ಸವ್ ಭಾಗವಾಗಿ BSNL ಈ ಹೊಸ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಇದು ಬಹಳಷ್ಟು ಡೇಟಾ ಮತ್ತು ಇತರ ಅನಿಯಮಿತ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ, ಇದು ಸೀಮಿತ ಅವಧಿಯ ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿದ್ದು, ಆಗಸ್ಟ್ 31 ರವರೆಗೆ ಖರೀದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ಗ್ರಾಹಕರು ಮಾಸಿಕ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಒಟ್ಟು 75 GB ಡೇಟಾ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯು 300 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಅಂದರೆ ಯೋಜನೆಯು 9-10 ತಿಂಗಳುಗಳವರೆಗೆ ಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಯೋಜನೆಯಾಗಿದ್ದು, ಇದರ ಬೆಲೆ 2,022 ರೂ. ಆಗಿದೆ.

ಈ ಡೇಟಾ ಪ್ರಯೋಜನವು 60 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಅದರ ನಂತರ, ಬಳಕೆದಾರರು ಡೇಟಾ ವೋಚರ್‌ಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಡೇಟಾವನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಿದರೆ, ವೇಗ 40Kbps ಗೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಜನರು ಯಾವುದೇ ನೆಟ್‌ ವರ್ಕ್‌ ಗೆ ಅನಿಯಮಿತ ಧ್ವನಿ ಕರೆ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದಾಗಿದ್ದು, ದಿನಕ್ಕೆ 100 SMS ಸೌಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಕಂಪನಿಯ ಇತ್ತೀಚಿನ BSNL STV 228 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಯು, ಅನಿಯಮಿತ ಧ್ವನಿ ಕರೆ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಮತ್ತು 2GB ದೈನಂದಿನ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಒದಗಿಸಿದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಿದರೆ, ವೇಗದ ಡೇಟಾವು 80Kbps ಗೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಒಬ್ಬರು ದಿನಕ್ಕೆ 100 SMS ಅನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

BSNL 239 ರೂ. ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಯು 10 ರೂ. ಟಾಕ್ ಟೈಮ್ ಮತ್ತು ಅನಿಯಮಿತ ಧ್ವನಿ ಕರೆ ಪ್ರಯೋಜನ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಗ್ರಾಹಕರು 2GB ದೈನಂದಿನ ಡೇಟಾ ಮತ್ತು ದಿನಕ್ಕೆ 100 SMS ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಹಿಂದಿನ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಯಂತೆಯೇ, ನೀವು ಒದಗಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಡೇಟಾವನ್ನು ಬಳಸಿದ ನಂತರ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೇಗವನ್ನು 80Kbps ಗೆ ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು BSNL ತಿಳಿಸಿದೆ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.