ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ಓಟಿಟಿ ಆರಂಭಕ್ಕೆ ಎರಡೇ ದಿನ ಬಾಕಿ ; ಶೋಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಡುತ್ತಿರುವ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಯಾರು ಗೊತ್ತೇ?

“ಬಿಗ್ ಬಾಸ್, ಬಿಗ್ ಬಾಸ್, ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ” ಎಂಬ ಹಾಡು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಕೆಲಸ ಎಲ್ಲಾ ಬಿಟ್ಟು ಟಿವಿ ಮುಂದೆ ಕೂರೋ ಜನರ ಪ್ರೀತಿಯ ಶೋ “ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ” ಮತ್ತೆ ಬರ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕನ್ನಡ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಯಾವಾಗ ಎನ್ನುವ ಕುತೂಹಲವೊಂದು ಎಲ್ಲರಲ್ಲೂ ಸಾಮಾನ್ಯ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ ಅದು ಕೂಡಾ ಕನ್ನಡ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಗೆ ಕಿರುತೆರೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಕಾತುರದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಬಾರಿ ಕಲರ್ಸ್ ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಪ್ರಸಾರ ಆರಂಭವಾಗುವ ಮೊದಲೇ ವೂಟ್ ಸೆಲೆಕ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮಿನಿ ಸೀಸನ್ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ. ಈ ಮಿನಿ ಸೀಸನ್ 42 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದ್ದು, ಇಂಟರ್‌ನೆಟ್ ಸ್ಟಾರ್‌ಗಳು, ಇನ್‌ಪ್ಲುಯೆನ್ಸರ್‌ಗಳು ಇದರಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮಿನಿ ಸೀಸನ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಟಾಪ್ ಫೈವ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗುವ ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕಲರ್ಸ್ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗುವ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 90 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಸಾಮಾಜಿಕ ಮತ್ತು ಸಿನಿ ಜಗತ್ತಿನ ದೊಡ್ಡವರಲ್ಲಿ ಹಲವರು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಗೆ ಬಂದು ವಾಸ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ದೊಡ್ಡವರ ‘ಸಣ್ಣ ‘ತನಗಳನ್ನು ಕೂಡಾ ಜಗತ್ತು ವೀಕ್ಷಿಸಲಿದೆ. ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ OTT ಸೀಸನ್ 1 ರ ಪ್ರಾರಂಭಕ್ಕೆ ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನಗಳು ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿವೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ತಯಾರಕರು ಮನೆ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ತಮ್ಮ ಬ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿ ರೆಡಿ ಅಂತೂ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಮನೆ ಪ್ರವೇಶಿಸೋದೊಂದೇ ಬಾಕಿ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯ ಮೊದಲ ಫೋಟೋ ಇದೀಗ ಪ್ರಕಟವಾಗಿದ್ದು, ಹೇಗಿದೆ ಎಂದು ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನೋಡಿ..

ಬಿಬಿಕೆ ಗಾಜಿನ ಮನೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮೊದಲು ತಮ್ಮ ಕೋವಿಡ್ ಸ್ಕ್ರೀನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಮುಗಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ OTT ಮಿನಿ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ಆಗಿದ್ದು, Voot OTT ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ 24/7 ನೇರ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ OTT ನಲ್ಲಿ 18 ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಇರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಶೋ 45 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ಓಟಿಟಿ ಶೋ ಆಗಸ್ಟ್ 6 ರಿಂದ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ.

ಸ್ಯಾಂಡಲ್‌ವುಡ್ ನಟ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ನಿರೂಪಣೆಯಲ್ಲಿ ಮೂಡಿಬರಲಿರುವ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಎಲ್ಲರಿಂದಲೂ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಗಳಿಸಿದೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ವೀಕ್ಷಕರು ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ಒಂದು ಗಮನಾರ್ಹ ವಿಷಯವೆಂದರೆ OTT ಆವೃತ್ತಿಯ ಯಾವುದೇ ಸಂಚಿಕೆ ಕಲರ್ಸ್ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ OTT ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂಬ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ ತಯಾರಕರು ಟಾಸ್ಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದು, ಆಗಸ್ಟ್ 5 ರಂದು ಶೂಟಿಂಗ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದ್ದು, ಆಗಸ್ಟ್ 6 ರಂದು ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಲಾಂಚ್ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡ OTT ಸೀಸನ್ 1 ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಿರುವ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಯಾರು ಎಂಬ ಕುತೂಹಲ ಸದ್ಯ ಎಲ್ಲರಲ್ಲೂ ಮೂಡಿದೆ. ಇದೀಗ ನಿಮ್ಮ ಕುತೂಹಲಕ್ಕೆ ಉತ್ತರ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಹೆಸರುಗಳು ದೃಢೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ. ಕೇವಲ ವದಂತಿಗಳಾಗಿವೆ. ಶೋ ತಯಾರಕರು ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ ನಂತರವೇ ಅಂತಿಮ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಯಾರು ಎಂಬುದು ಗೊತ್ತಾಗಲಿದೆ. ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ದಿನದಂದು ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಅವರು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ವೇದಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದಾಗ ಅಂತಿಮ ಹಾಗೂ ಅಧಿಕೃತ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಯಾರೆಂಬುದು ಬಹಿರಂಗವಾಗಲಿದೆ.

ನಮ್ರತಾ ಗೌಡ :
ನಾಗಿಣಿ 2 ರಲ್ಲಿ ಶಿವಾನಿ ಎಂಬ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿರುವ ನಮ್ರತಾ ಗೌಡ ಅಭಿನಯದಿಂದಲೇ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಮಂಗಳ ಗೌರಿ ಮದುವೆ ಮತ್ತು ಕೃಷ್ಣ ರುಕ್ಮಿಣಿಯಂತಹ ಇತರ ಜನಪ್ರಿಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ರೇಖಾ ವೇದವ್ಯಾಸ್ :
ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಬೆಡಗಿ ರೇಖಾ ವೇದವ್ಯಾಸ ಕನ್ನಡ, ತೆಲುಗು, ತಮಿಳು, ಹಿಂದಿ ಸೇರಿ 35ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕನ್ನಡದ ಸ್ಟಾರ್‌ ನಟರಾದ ಸುದೀಪ್, ದರ್ಶನ್, ಗಣೇಶ್ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ರೇಖಾ ನಟಿಸಿದ್ದರು. ಸುದೀಪ್‌ ಅಭಿನಯದ ಹುಚ್ಚ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ರೇಖಾ ಅವರ ಅಭಿನಯ, ಆ ಪಾತ್ರ ಮರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ನವೀನ್ ಕೃಷ್ಣ :
ನವೀನ್ ಕೃಷ್ಣ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಚಿರಪರಿಚಿತ ಮುಖ. ಅವರು ಬಾಲ ನಟನಾಗಿ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ನಂತರ 2000 ಇಸ್ವಿಯಲ್ಲಿ ಶ್ರೀರಸ್ತು ಶುಭಮಸ್ತು ಸಿನಿಮಾ ಮೂಲಕ ಮಾಡಿದರು. ನವೀನ್ ಕೃಷ್ಣ ಅವರು ಹಿರಿಯ ನಟ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಮೂರ್ತಿ ಅವರ ಪುತ್ರ.

ತರುಣ್ ಚಂದ್ರ :
ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ನಟ ತರುಣ್ ಚಂದ್ರ. ಅವರು ಖುಷಿ (2003) ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಬಿಗ್‌ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಪಡೆದರು. ನಂತರ ಹಲವಾರು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಚಂದನ್ ಶರ್ಮಾ :
ಚಂದನ್ ಶರ್ಮಾ ಕನ್ನಡ ವಾಹಿನಿಯ ಜನಪ್ರಿಯ ಸುದ್ದಿ ನಿರೂಪಕರು. ಖಾಸಗಿ ಸುದ್ದಿ ವಾಹಿನಿಯೊಂದರ ಸುದ್ದಿ ಸಂಪಾದಕರು. 2022 ರ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿರುವ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ನಟಿಸಲು ಸಹ ಚಂದನ್ ಶರ್ಮಾ ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ದಿಲೀಪ್ ರಾಜ್ :
ದಿಲೀಪ್ ರಾಜ್ ಕನ್ನಡದ ಜನಪ್ರಿಯ ನಟ, ನಿರ್ದೇಶಕ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಪಕ. ಅವರು 2007 ರ ಮಿಲನ ಚಲನಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಖ್ಯಾತಿ ಗಳಿಸಿದರು. ನಂತರ 24 ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ದಿಲೀಪ್ ರಾಜ್ ಅವರು 2016 ರಲ್ಲಿ ತೆರೆಕಂಡ ಚಿತ್ರ ಯು ಟರ್ನ್‌ ಮೂಲಕ ಪ್ರಶಂಸೆ ಗಳಿಸಿದರು.

ರವಿ ಶ್ರೀವತ್ಸ :
ರವಿ ಶ್ರೀವತ್ಸ ಅವರು ಪ್ರಧಾನವಾಗಿ ಕನ್ನಡ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಭೀಮ ತೀರದ ಹಂತಕರು, ಮುತ್ತು ನಮ್ಮಪ್ಪ ಮುಂತಾದ ಜನಪ್ರಿಯ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿನ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಮಿಮಿಕ್ರಿ ಗೋಪಿ :
ಮಿಮಿಕ್ರಿ ಗೋಪಿ ಅವರು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಹಾಸ್ಯನಟ ಮತ್ತು ಮಿಮಿಕ್ರಿ ಕಲಾವಿದರು ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಜನಪ್ರಿಯ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳು ಮತ್ತು ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಅನುಕರಿಸಲು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ರೈಮ್ಸ್ ಎಂಬ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಭೂಮಿಕಾ ಬಸವರಾಜ್ :
ಭೂಮಿಕಾ ಬಸವರಾಜ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ‌ ಮೂಲಕ ಖ್ಯಾತರಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ಮೊದಲು ತಮ್ಮ ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಮತ್ತು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ವಿಡಿಯೋಗಳೊಂದಿಗೆ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು. ಅವರು ಈಗ 944K+ ಅನುಯಾಯಿಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ರಾಜ್ಯದ ಜನಪ್ರಿಯ ಪ್ರಭಾವಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಆಶಾ ಭಟ್ :
ಆಶಾ ಭಟ್ ಜನಪ್ರಿಯ ರೂಪದರ್ಶಿ. ಅವರು 2019 ರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ನಟನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು 2021 ರಲ್ಲಿ ದರ್ಶನ್‌ ಅಭಿನಯದ ಆಕ್ಷನ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ರಾಬರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದರು.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: