ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ ಸೇಲ್ | ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಫರ್ ಗಳೊಂದಿಗೆ ಈ ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್ ನಿಮ್ಮದಾಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

ಅಮೆಜಾನ್ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಹೊಸ ಆಫರ್ ನೊಂದಿಗೆ ತನ್ನತ್ತ ಸೆಳೆಯುತ್ತಲೇ ಬಂದಿದೆ. ಅಗ್ಗದ ಬೆಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಸೇಲ್ ಆಫರ್ ನೀಡುತ್ತಿದೆ. ಇದೀಗ ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ ಸೇಲ್ 2022ನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದ್ದು, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಉಪಕರಣಗಳು ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ.

ಈ ಸೇಲ್ ಆಫರ್, ಜುಲೈ 23 ಮತ್ತು 24ರಂದು  ನಡೆಯಲಿದೆ. ಆದರೆ, ಮಾರಾಟವು ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಮಾತ್ರವಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಸಕ್ರಿಯ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಇದೀಗ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಮಯವಾಗಿದೆ. ಅಮೆಜಾನ್ ಕಂಪನಿಯು ಪ್ರಚಾರದ ಬ್ಯಾನರ್ ಗಳು ಮತ್ತು ವಸ್ತುಗಳ ಮೂಲಕ Apple, Samsung, OnePlus, Xiaomi, ಮತ್ತು iQOO ಮುಂತಾದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಗಳಾದ್ಯಂತ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಮಾರಾಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸದಸ್ಯರು ICICI ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮತ್ತು SBI ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಮತ್ತು ಡೆಬಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಇನ್ನೂ 10% ಶೇಕಡಾ ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಬಳಕೆದಾರರು ಕೆಲವು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗೃಹೋಪಯೋಗಿ ಉಪಕರಣಗಳ ಮೇಲೆ ವಿನಿಮಯ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಆನಂದಿಸಬಹುದು.

ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು OnePlus ಫೋನ್ ಡೀಲ್ ಇದ್ದು, ಒನ್ ಪ್ಲಸ್ 10R ಪ್ರಸ್ತುತ ರೂ 38,999 ಕ್ಕೆ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಒನ್ ಪ್ಲಸ್ 10 Pro ರೂ 66,999 ಕ್ಕೆ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿದೆ. ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ನಂತರದ ಮೇಲೆ ರೂ 4,000 ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು, ಬೆಲೆಯನ್ನು ರೂ 62,999 ಕ್ಕೆ ತರುತ್ತದೆ. ಪ್ಲಾಟ್ ಪೊರ್ಮ್ ಅವರು ಈ ಫೋನ್ ಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಯಾವುದೇ ವೆಚ್ಚದ EMI ಅನ್ನು ನೀಡುವುದಾಗಿ ದೃಢಪಡಿಸಿದರು. ಒನ್ ಪ್ಲಸ್ 9 ಶ್ರೇಣಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಮಾರಾಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವೆನಿಲ್ಲಾ ಒನ್ ಪ್ಲಸ್ 9 ರೂ. 37,999 ಬೆಲೆಯದ್ದಾಗಿರಬಹುದು ಆದರೆ ಪ್ರೋ (pro)ರೂಪಾಂತರವು ಕೂಪನ್ ರಿಯಾಯಿತಿ ಮತ್ತು ಬೆಲೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಬಹುದು.

Xiaomi ನ ರೆಡ್ಮಿ( redmi )9 ಸರಣಿಯು ಮಾರಾಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ರೂ 6,899 ಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ರೂ 600 ರಿಯಾಯಿತಿ ಕೂಪನ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 10 ಸರಣಿಯು ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕೊಡುಗೆಗಳೊಂದಿಗೆ ರೂ 10,999 ರಿಂದ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. Xiaomi 11 Lite ಬೆಲೆ ರೂ 23,999 ಆಗಿದ್ದರೆ Xiaomi 11T Pro ಮಾರಾಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ರೂ 35,999 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಪ್ರಮುಖ Xiaomi 12 Pro 56,999 ರೂಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅಮೆಜಾನ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿತು. ಇದು ಅದರ ಪ್ರಸ್ತುತ ಬೆಲೆಗಿಂತ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ರಿಯಾಯಿತಿಯಾಗಿದೆ. ರಿಯಾಯಿತಿ ಕೂಪನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕೊಡುಗೆಗಳೊಂದಿಗೆ ರೂ 6,000 ವರೆಗಿನ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕೊಡುಗೆಗಳು ಸಹ ಇರಬಹುದು.

ಸ್ಯಾಮ್ ಸಂಗ್ ಜನಪ್ರಿಯ M-ಸರಣಿಯ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ಮಾರಾಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ Galaxy M52 ನಲ್ಲಿ 15,000 ರೂ ವರೆಗೆ ಮತ್ತು Galaxy M53 ಮತ್ತು Galaxy M33 ನಲ್ಲಿ 8,000 ವರೆಗೆ ರಿಯಾಯಿತಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. Galaxy M32 ಸಹ ರೂ 5,000 ರಿಯಾಯಿತಿಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಪ್ರಮುಖ S22 ಸರಣಿಯು ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ಬೆಲೆ ಕುಸಿತವನ್ನು ಪಡೆಯದಿರಬಹುದು ಆದರೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಅವುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುವುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ವೆಚ್ಚವಿಲ್ಲದ EMI ಅಥವಾ ಇತರ ಪರ್ಕ್ಗಳಂತಹ ಇತರ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಜನಪ್ರಿಯ Galaxy S21 FE ಮಾರಾಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶೇಕಡಾ 30 ರಷ್ಟು ರಿಯಾಯಿತಿಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು Samsung ದೃಢಪಡಿಸಿದೆ.

ಅಮೆಜಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಒದಗಿಸಲಾದ ಮಾಹಿತಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಗ್ರಾಹಕರು ಕೆಲವು ಐಫೋನ್ ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ 20,000 ರೂ.ವರೆಗೆ ರಿಯಾಯಿತಿ ಪಡೆಯಬಹುದು.

Leave A Reply

Your email address will not be published.