ಟ್ರಕ್ ನ ಹಾರ್ನ್ ಸಂಗೀತಕ್ಕೆ ಮಳೆಯಲ್ಲೇ ನಾಗಿಣಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ ದಾರಿಹೋಕರು

ನವದೆಹಲಿ : ಭೀಕರ ಮಳೆಗೆ ಜನಜೀವನ ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತವಾಗಿದೆ. ವಾಸಿಸಲು ಇದ್ದ ಸೂರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡು ಕಷ್ಟ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ, ಇಲ್ಲೊಂದು ಕಡೆ ಮಳೆಯನ್ನೇ ಮನೋರಂಜನೀಯವಾಗಿ ಆಯ್ತು, ಟ್ರಕ್ ಹಾರ್ನ್ ಸಂಗೀತಕ್ಕೆ ಬೈಕ್ ಸವಾರರು ಮಳೆಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ದೃಶ್ಯ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.


Ad Widget

Ad Widget

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಪುಟ್ಟಮಕ್ಕಳು ಮಳೆಯಲ್ಲಿ ಆಟವಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ಆದರೆ ಜೀವನವನ್ನು ಖುಷಿಖುಷಿಯಿಂದ ಕಳೆಯಲು ವಯಸ್ಸು ಯಾಕೆ ಮುಖ್ಯ ಎಂಬಂತೆ ಹುಡುಗರು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲೇ ಸ್ಟೆಪ್ ಹಾಕಿರುವ ಘಟನೆ ದೂಧ್ ಸಾಗರ್ ಜಲಪಾತ ಬಳಿಯ ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ಇದೀಗ ಈ ವೀಡಿಯೋ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.


Ad Widget

ಈ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಬೈಕ್ ಸವಾರರ ಗುಂಪು ಟ್ರಕ್ ಮುಂದೆ ಓಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಬೈಕುಗಳನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಟ್ರಕ್ ಕಡೆಗೆ ಸನ್ನೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ನಂತರ ಚಾಲಕ ಶ್ರೀದೇವಿ ಅಭಿನಯದ ನಾಗಿನಾ ಚಿತ್ರದ ಜನಪ್ರಿಯ “ಮೇನ್ ತೇರಿ ದುಷ್ಮನ್” ಹಾಡಿನ ರಾಗವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ರಾಗವನ್ನು ನುಡಿಸುತ್ತಾನೆ. ನಂತರ ಹುಡುಗರು ಮಳೆಯಲ್ಲಿ ನೆನೆದುಕೊಂಡು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ನಾಗಿನಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ.

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಅವರು ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಮತ್ತು ಕಿರುಚುತ್ತಿರುವ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಅವರಲ್ಲಿ ಕೆಲವರು ಜನಪ್ರಿಯ ‘ನಾಗಿನ್ ನೃತ್ಯ’ದಲ್ಲಿ ಮಿಂಚಿದರು. ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಹಾವನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುತ್ತಾ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ತೆವಳಲು ಸಹ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ನಲ್ಲಿ 5000 ಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget
error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: