4 ವರ್ಷದ ಪೋರನ ಸ್ಕೇಟಿಂಗ್ ಕೌಶಲ್ಯ : ನೆಟ್ಟಿಗರಿಂದ
ʻಶಹಭಾಸ್‌’

ಯಾವುದೇ ವಿಷಯವನ್ನು ಮಕ್ಕಳು  ವೇಗವಾಗಿ ಕಲಿಯುತ್ತಾರೆ, ಹೆಚ್ಚು ಸೃಜನಶೀಲ ಮತ್ತು ವೇಗದ ಅಡಾಪ್ಟರ್ ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಂದೇಹವಿಲ್ಲ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ಮಕ್ಕಳು ವಯಸ್ಕರಿಗಿಂತ ವೇಗವಾಗಿ ಹೊಸ ಕೌಶಲ್ಯವನ್ನು ಕಲಿಯಬಹುದು. ಮಕ್ಕಳು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಹೊಸ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಅನೇಕ ವೀಡಿಯೊಗಳು ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಈ ಬಾರಿ, ಇದು ಸಣ್ಣ ಹುಡುಗ ತನ್ನ ಸ್ಕೇಟ್ಬೋರ್ಡಿಂಗ್ ( skateboarding ) ಪ್ರತಿಭೆಯಿಂದ  ಸೋಷಿಯಲ್‌ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲೇ ವ್ಯಾಪಕ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಗಳಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಈವೀಡಿಯೊ ರಷ್ಯಾದಿಂದ ಬಂದಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ.


Ad Widget

Ad Widget

ಮಕ್ಕಳು ಚುರುಕು ಜಾಸ್ತಿ ಅನ್ನೋದಕ್ಕೆ ಈ ಪುಟ್ಟ ಪೋರನೇ ಸಾಕ್ಷಿ ಅಂತಹದ್ದೇನು ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಯೋಚಿಸ್ತಿದ್ದೀರಾ..? ಎದೆ ಜಲ್ಲೆನ್ನುವಂತಿದೆ ಈ ವಿಡಿಯೋ  ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ


Ad Widget

ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ, 4 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕ ಮಿಶಾ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಸ್ಕೇಟ್ಬೋರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಮಾಸ್ಕೋದ ಬೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ಜನಸಮೂಹದ ಮುಂದೆಯೇ ಸ್ಕೇಟ್ಬೋರ್ಡ್ಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಿದ್ದಾನೆ. ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಇತರ ಸ್ಕೇಟ್ಬೋರ್ಡರ್ಗಳು ಸಹ ಹಾಜರಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಚಿಕ್ಕ ಹುಡುಗ ತನ್ನ ಪ್ರತಿಭೆ ಮತ್ತು ಮುದ್ದಾಗಿದೆ. ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ 115ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಫಾಲೋವರ್ಸ್‌ ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಿಶಾ ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸ್ಕೇಟ್ಬೋರ್ಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಇಂತಹುದೇ ಅನೇಕ ವೀಡಿಯೊಗಳು ಅವರ ಫೀಡ್ನಲ್ಲಿವೆ, ಇದು ಅವರ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ, ಸ್ಕೇಟ್ಬೋರ್ಡಿಂಗ್ಗೆ ಕರಗತ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಕಷ್ಟು ತಾಳ್ಮೆ ಮತ್ತು ಅಭ್ಯಾಸ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಜನರು ನಂಬಲಾಗದ ಪ್ರತಿಭೆಗೆ ಬೆರಗುಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. , ಮಿಶಾಗೆ ಬುಲೆಟ್ ಪ್ರೂಫ್ ಸೂಟ್ ಧರಿಸಿದ್ದು ಸಖತ್‌ ಕ್ಯೂಟ್‌ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿದೆ. ಇನ್ನೂ ನೆಟ್ಟಗರು ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿದ್ದವರು ಸಖತ್‌ ಸುಪರ್‌ ,  “ವಾವ್ !! ಪುಟ್ಟ  ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಅಭಿನಂದನೆಗಳು.” ಹೀಗೆ ಹಲವು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಮೆಂಟ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget
error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: