ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೊಂದು ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ !!

ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೊಂದು ಸಿಹಿ ಸುದ್ದಿ ಇದೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಟ್ವೀಟ್ ಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಈಗ ಬಂದಿರುವ ಹೊಸ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಕಾರ ಅದು ಈಗ ಸುದೀರ್ಘ ಟ್ವೀಟ್ ಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುವಂತಹ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

ಮೈಕ್ರೋ-ಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ಸೈಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿಮಗೆ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 280 ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಈಗ ಬಂದಿರುವ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಕಾರ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಕೂಡ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅದನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ನಂತರ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಅನುಯಾಯಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಕಂಪನಿಯು ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ದ ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಂಪಿನೊಂದಿಗೆ ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯೊಂದು ತಿಳಿಸಿದೆ. ನಿಮಾ ಓವ್ಜಿ ಮತ್ತು ಜೇನ್ ಮಂಚುನ್ ವಾಂಗ್ ಅವರಂತಹ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸಂಶೋಧಕರು ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ವಾಂಗ್ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಮೊದಲು ‘ಟ್ವಿಟರ್ ಲೇಖನ’ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಈಗ ನೀವು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ನಲ್ಲಿ ದೀರ್ಘ-ರೂಪದ ವಿಷಯವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಥ್ರೆಡ್ ಎಂಬ ಸಂಪರ್ಕಿತ ಟ್ವೀಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಈಗ ಟ್ವಿಟ್‌ಗಳಂತೆ, ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ, ಅದನ್ನು ಟ್ವೀಟ್ ಮತ್ತು ಮರುಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಕೂಡ ಮಾಡಬಹುದು’ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: