ಈ ರಾಶಿಯವರು ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಧರಿಸಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗುತ್ತೆ ದುರಾದೃಷ್ಟ!

ಇಂದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ಕೂಡ ಕೈಕಾಲುಗಳಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಜನ ಫ್ಯಾಷನ್ ಗಾಗಿ ಕಟ್ಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಹಿಂದಿನ ಪದ್ಧತಿಯಂತೆ ಕಪ್ಪು ದಾರ ಕಟ್ಟುವುದಕ್ಕೂ ಒಂದು ಕಾರಣವಿದೆ.ಕೈ-ಕಾಲು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಕುತ್ತಿಗೆ, ಸೊಂಟ, ತೋಳುಗಳು, ಕೈಗಳು, ಪಾದಗಳುಗಳಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟಬಹುದಾಗಿದ್ದು,ಇದನ್ನು ಧರಿಸುವುದರಿಂದ ಕೆಟ್ಟ ಶಕ್ತಿಗಳು ದೂರವಿರುತ್ತವೆ ಎಂಬ ನಂಬಿಕೆಯಿದೆ.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ, ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟುವ ಬಗ್ಗೆ ಅನೇಕ ಇತರ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಸಹ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಕೈ ಕಾಲುಗಳ ನೋವನ್ನು ಹೋಗಲಾಡಿಸಲು ಸಹ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟಲು ಸಲಹೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕಪ್ಪು ದಾರದ ಧಾರ್ಮಿಕ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಸಹ ಹೇಳಲಾಗಿದ್ದು,ಎಲ್ಲರೂ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಧರಿಸಬಾರದು.ಹೌದು.ಕೆಲವು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಧರಿಸಬಾರದು ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಈ ರಾಶಿಯವರು ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಧರಿಸುವುದರಿಂದ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ದುರಾದೃಷ್ಟವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ತೊಂದರೆಗೆ ಸಿಲುಕಬಹುದು. ಯಾವ ರಾಶಿಯವರು ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಧರಿಸಬಾರದು ಎಂಬುದು ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಮೇಷ: ಮೇಷ ರಾಶಿಯನ್ನು ಆಳುವ ಗ್ರಹ ಮಂಗಳ ಎಂದು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಕಪ್ಪು ರಾಹು ಮತ್ತು ಶನಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ. ಹೀಗಿರುವಾಗ ಇಬ್ಬರ ನಡುವೆ ದ್ವೇಷದ ಭಾವನೆ ಮೂಡುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಮಂಗಳನ ಶುಭ ಪರಿಣಾಮವು ಕೊನೆಗೊಂಡ ತಕ್ಷಣ, ರಾಹುವಿನ ಪ್ರಭಾವವು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದು ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ದುರದೃಷ್ಟವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಜನರು ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸದೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಧರಿಸಬಾರದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿಯೂ ಮಂಗಳನೇ ಆಗಿದ್ದಾನೆ. ಆದ ಕಾರಣ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣವು ಮಂಗಳನನ್ನು ಕೋಪಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ದುರಾದೃಷ್ಟವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಜನರು ತಮ್ಮ ಕೈ ಮತ್ತು ಕಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟಬಾರದು. ಇದು ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅಹಿತಕರ ಘಟನೆಗಳು ಸಂಭವಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತವೆ.

ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟುವ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು:

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯವು ದೇಹದ ಯಾವುದೇ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟುವ ಮೂಲಕ, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಕೆಟ್ಟ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಶನಿ ಗ್ರಹವು ಸಹ ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ಶನಿ ದೇವನು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಧರಿಸಿದರೆ, ಶನಿ ಗ್ರಹದ ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಹ ಕಪ್ಪು ದಾರ ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆ.

ಬಲಗಾಲಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರ ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡರೆ ಹಣದ ಕೊರತೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬ ನಂಬಿಕೆ ಇದೆ. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಕಪ್ಪು ದಾರ ಕೂಡ ಆರೋಗ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ತುಂಬಾ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕಾಲ್ಬೆರಳಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರ ಕಟ್ಟಿದರೆ ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆ ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

Leave a Reply

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: