ನೀವೂ ಕೂಡ ವಾಸ್ತುವಿನ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತರಾಗಿರುವಿರಾ!!?|ಹಾಗಿದ್ರೆ ನೀರಿನ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಹಾಗೂ ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳ ದಿಕ್ಕುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೊಂಚ ‌ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ

ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಾಸ್ತುಗಳ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತರಾಗುವವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ಇನ್ನೂ ಕೆಲವರು ಅದನ್ನೆಲ್ಲಾ ಪಾಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ವಾಸ್ತು ನೋಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಾಂದಿ ಹಾಡಬಹುದು.

ಅದೆಷ್ಟು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ದುಡಿದರೂ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹಣ ಕೂಡಿಕೆ ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲವೇ.ಅನೇಕ ಪ್ರಯತ್ನಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಸಾಲದ ಹೊರೆ ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯಿಂದ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲವೆ? ಈ ರೀತಿ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೂ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಮನೆಯ ವಾಸ್ತು ಸರಿಪಡಿಸಬೇಕು.

ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ.ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಸ್ಥಿತಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹರಿಯುವ ನೀರು ಸರಬರಾಜು ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳ ದಿಕ್ಕಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ. ಈ ಎರಡೂ ವಿಷಯಗಳು ಸರಿಯಾಗಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಾಲ ಕೂಡ ಬೇಗನೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಉದ್ಯೋಗ-ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತ್ವರಿತ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಆರಂಭಿಸುವಿರಿ.

Ad Widget
Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ.ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಅಥವಾ ಅಂಗಡಿಗೆ ಹೋಗುವ ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳು ಪಶ್ಚಿಮ ದಿಕ್ಕಿನಿಂದ ಆರಂಭವಾದರೆ ಅದನ್ನು ಅಶುಭವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಇಡೀ ಕುಟುಂಬವು ಆರ್ಥಿಕ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಮೇಲೆ ಸಾಲದ ಹೊರೆಯೂ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ, ಇದರ ಬದಲು ಮನೆ ಅಥವಾ ಅಂಗಡಿಯ ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳು ಪೂರ್ವ ದಿಕ್ಕಿನಿಂದ ಆರಂಭವಾಗಬೇಕು. ಇದು ಮನೆಯ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸುಧಾರಣೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೀರಿನ ಸರಬರಾಜು ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಇರುವ ಸ್ಥಳವೂ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಮನೆ ಅಥವಾ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ನೀರಿನ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಉತ್ತರ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿರಬೇಕು. ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಹರಿದು ಬರುತ್ತದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಸ್ಥಿತಿಯೂ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ವಾಸ್ತು ಸಲಹೆಗಳಿಂದ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಒಗ್ಗಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.

Leave a Reply

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: