ಜಿಯೋ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಹೊಸ ಆಫರ್, ಕಡಿಮೆ ಪ್ಲಾನ್ ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತಿದಿನ 3ಜಿಬಿ ಡೇಟಾ!

ಮೊಬೈಲ್ ಬಳಕೆದಾರರು ದಿನದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಬಳಕೆ ಕೂಡ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಹೀಗಾಗಿ, ದೈನಂದಿನ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಇದು ಕಾರಣವಾಗಿದೆ. ಇದೇ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಜಿಯೋ ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾದ ಅಗ್ಗದ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಜಾರಿಗೊಳಿಸುತ್ತಲೇ ಬಂದಿದ್ದು, ಇದೀಗ ಹೊಸ ಆಫರ್ ನೊಂದಿಗೆ ಲಗ್ಗೆ ಇಟ್ಟಿದೆ. ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ 3 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಯೋಜನೆಯ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆ 500 ರೂ.ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ.

ಜಿಯೋ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ 419 ರೂ.ಗಳ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ಯೋಜನೆಯು ಅನಿಯಮಿತ ಪ್ರಯೋಜನಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಕಂಪನಿಯ ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ 3GB ಡೇಟಾ ಮತ್ತು ಅನಿಯಮಿತ ಕರೆ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ರೂ 419 ಪ್ಲಾನ್ ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ 28 ದಿನಗಳ ವ್ಯಾಲಿಡಿಟಿಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ, ಅಂದರೆ ಗ್ರಾಹಕರು ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 84GB ಡೇಟಾವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಇದಲ್ಲದೆ, ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ 100 SMSಗಳ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಜಿಯೋ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶ, ಜಿಯೋ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. Jio ಇನ್ನೂ ಮೂರು ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಸಹ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ 3GB ಡೇಟಾವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದರ ಬೆಲೆ 601, 1199 ಮತ್ತು 4199 ರೂ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: