ಮುಂಬರುವ ಫಿಫಾ ಫುಟ್ ಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯದ ವೇಳೆ ಸೆಕ್ಸ್ ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಬ್ಯಾನ್ !| ಎಲ್ಲಿ, ಹೇಗೆ ಏನು – ಡೀಟೇಲ್ಸ್ ಒಳಗೆ !

ಫಿಫಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ ನ ಜ್ವರ ಇನ್ನೇನು ಏರಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇನ್ನೇನು ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಭ್ರಮ ಮುಗಿಲು ಮುಟ್ಟಲಿದೆ. ಸೀದಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಆತಿಥೇಯ ರಾಷ್ಟ್ರಕ್ಕೆ ತೆರಳಿ ಅಲ್ಲಿ ಫುಟ್ ಬಾಲ್ ಆಟದ ಜತೆ ಕಳ್ಳಾಟ ಆಡಲು ಹೊರಟವರಿಗೆ ಕತಾರ್ ಕಡೆಯಿಂದ ಕಟ್ಟೆಚ್ಚರ ಬಂದಿದೆ.

ಈ ಸಲದ ಫುಟ್ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಕತಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಫುಟ್ ಬಾಲ್ ಆಟಕ್ಕೂ ಸೆಕ್ಸ್ ಗೂ, ಚೆಂಡು – ಮಧ್ಯೆ ಇದ್ದಷ್ಟೇ ಗಾಢ ಸಂಬಂಧ. ಒಂದನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಂದಿಲ್ಲ ಅನ್ನುವ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಅವಿನಾಭಾವ. ಆದರೆ ಈ ಸಲ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವುದು ಮಧ್ಯ-ಪ್ರಾಚ್ಯ ದೇಶದಲ್ಲಿ. ಆ ದೇಶವು  ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ಷರಿಯಾ ಕಾನೂನನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ, ಹೀಗಾಗಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಸೆಕ್ಸ್ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ನಿಯಮಗಳಿವೆ. ಈ ಕಟ್ಟುಪಾಡು ಇತರ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಸೆಕ್ಸ್ ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಕತಾರಿ ನಲ್ಲಿ ಲೈಂಗಿಕ ನಿಷೇಧ ಹೇರಲಾಗಿದೆ. ಅಂದರೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಒಂದು ರಾತ್ರಿಯ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ, ಅಂದರೆ ಫ್ರೀ ಇಂಜಾಯ್ ಸೆಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದರೆ ಏಳು ವರ್ಷಗಳ ಸೆರೆವಾಸ ಸೇರಿದಂತೆ ತೀವ್ರ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾಕೆಂದ್ರೆ ಇದು ಕತಾರ್ ದೇಶದ ನಿಯಮ.

“ನೀವು ಪತಿ ಮತ್ತು ಪತ್ನಿ ತಂಡವಾಗಿ ಬರದ ಹೊರತು ಲೈಂಗಿಕತೆಯು ನಿಮ್ಮ ಮೆನುವಿನಿಂದ ತುಂಬಾ ಹೊರಗಿದೆ” ಎಂದು ಯೂಕೆ ಪೊಲೀಸರನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ ಡೈಲಿ ಸ್ಟಾರ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. “ಈ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಒನ್-ನೈಟ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳು ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಯಾವುದೇ ಪಾರ್ಟಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ”

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ತಲೆ ಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುವ ಅಪಾಯ ಇದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಈ ವರ್ಷದ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಲೈಂಗಿಕ ನಿಷೇಧವಿದೆ. ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಯಾರಾಗಬೇಕಿದೆ. ಆಟ ನೋಡಲು ಹೋದವರು ಆಟ ಶುರುವಿಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ ಶಿಕ್ಷೆ ಶತಸಿದ್ಧ.

ಡಿಸೆಂಬರ್ 2021 ರಲ್ಲಿ, ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಘಟನಾ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಾಸರ್ ಅಲ್-ಖಾಟರ್ ಎಮಿರೇಟ್‌ನಲ್ಲಿ “ಸಲಿಂಗಕಾಮವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಆದಾಗ್ಯೂ, LGTBIQ + ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ಹಾಜರಾಗಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದು. ಕತಾರ್ ವಿವಿಧ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗಳನ್ನು ಗೌರವಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗಳು ಆತಿಥೇಯ ದೇಶದ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯನ್ನು ಗೌರವಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಕತಾರ್ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶವು ಹೆಚ್ಚು ಸಂಪ್ರದಾಯವಾದಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಅಲ್-ಖಾಟರ್ ಸಿಎನ್‌ಎನ್‌ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. “

“ನಾವು ವಿಭಿನ್ನ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗಳನ್ನು ಗೌರವಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗಳು ನಮ್ಮದನ್ನು ಗೌರವಿಸಬೇಕೆಂದು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ. ಕತಾರ್ ಸಹಿಷ್ಣು ದೇಶ. ಇದು ಸ್ವಾಗತಾರ್ಹ ದೇಶ. ಇದು ಆತಿಥ್ಯದ ದೇಶ. ” ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಕುಡಿದು ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದರೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸಹ ತೊಂದರೆಗೆ ಸಿಲುಕಬಹುದು ಮತ್ತು ಕತಾರ್‌ ನಂತಹ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಕೊಕೇನ್ ಕಳ್ಳಸಾಗಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದರೆ ಮರಣದಂಡನೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಈವೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕತಾರ್ ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಸೇವನೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿ ವಲಯಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನವೆಂಬರ್ 21 ರಂದು ಟೂರ್ನಿ ಆರಂಭವಾಗಲಿದ್ದು, ಡಿಸೆಂಬರ್ 18 ರಂದು ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯ ನಡೆಯಲಿದೆ.

Leave a Reply

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: