ದುಷ್ಟರ ನರ ಹಿಚುಕಿ ಶಿಕ್ಷಿಸುವ ತಾತನಾಗಿ ಮತ್ತೆ ಬರಲಿದ್ದಾನೆ ಇಂಡಿಯನ್ 2 !!

ಹಳೆಯ ಸೂಪರ್ ಡ್ಯೂಪರ್ ಸಕ್ಸಸ್ ಚಿತ್ರದ ಮತ್ತೊಂದು ಅವತರಣಿಕೆ ಬರ್ತಿದೆ ಅದು ನಾಯಕನ್ ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಂಕರ್ ಜೋಡಿ ಇಂಡಿಯನ್- 2 ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ, ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಂಕರ್ ಅವರು ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರ ಆರ್‌ಸಿ 15 ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಇಂಡಿಯನ್ 2 ರ ಶೂಟಿಂಗ್ ಪುನರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ವಿಕ್ರಮ್ ನಟ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು.

ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಅವರು ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಂಕರ್ ಅವರು ಭಾರತೀಯ 2 ರ ಸೆಟ್‌ಗೆ ಮರಳಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.
ವಿಕ್ರಮ್ ಅವರ ಪ್ರಚಾರದ ಪ್ರಚಾರದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಅವರು ಇಂಡಿಯನ್ 2 ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತಡೆಹಿಡಿಯಲಾಗಿತ್ತು. ಈಗ ವಿಕ್ರಂ ಸಕ್ಸಸ್ ನ ನಂತರ ಕಮಲ್ ಕೈಲಿ ದುಡ್ಡು ಭರ್ತಿಯಾಗಿ ತುಂಬಿರುವುದರಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ಸೂಪರ್ ಸಿನಿಮಾದ ಪ್ರಾರಂಭಕ್ಕೆ ವೇದಿಕೆ ಸಿದ್ದ ಆಗಿದೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಇತ್ತೀಚಿನ ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ, ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್, “ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಇಂಡಿಯನ್ 2 ಅನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಂಕರ್ ಮತ್ತು ನಾನು ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ನಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗಿಂತ ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ಇದು ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಒಮ್ಮೆ ಪುನರಾರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಶಂಕರ್ ಅವರು ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರ ಆರ್‌ಸಿ 15 ರ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

2020 ರಲ್ಲಿ, ಇಂಡಿಯನ್ 2 ಶೂಟಿಂಗ್ ಸಂದರ್ಭ ನಾಲ್ಕು ಜನರ ಪ್ರಾಣವನ್ನು ಬಲಿತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಫ್ರೀಕಿ ಕ್ರೇನ್ ಅಪಘಾತದ ನಂತರ ಇಂಡಿಯನ್ 2 ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು. ಅದರ ನಂತರ, ಚಿತ್ರವು ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಸಿಲುಕಿತು. ಅಲ್ಲದೆ, ಕೋವಿಡ್ -19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ, ಎರಡು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಶೂಟಿಂಗ್ ಪುನರಾರಂಭವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಈಗ, ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದ್ದು ಚಿತ್ರ ಶೂಟಿಂಗ್ ನಡೆಸಲು ಆತುರ ತೋರಿದೆ.
ಇಂಡಿಯನ್ 2 ಒಂದು ಆಕ್ಷನ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಆಗಿದ್ದು, ಶಂಕರ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶಂಕರ್ ಮುಟ್ಟಿದ್ದೆಲ್ಲಾ ಚಿನ್ನ ಮಾಡುವ ಮನುಷ್ಯ. ಇಂಡಿಯನ್, ಅನ್ನಿಯನ್, ರೋಬೊ, ರೋಬೊ- 2 ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದು ಶಂಕರ್. ಈಗ ಇಂಡಿಯನ್ 2. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್, ಕಾಜಲ್ ಅಗರ್ವಾಲ್, ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್, ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್, ಪ್ರಿಯಾ ಭವಾನಿ ಶಂಕರ್, ಬಾಬಿ ಸಿಮಾ, ನೆಡುಮುಡಿ ವೇಣು ಮತ್ತು ಸಮುದ್ರಕನಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: