ಚಾರ್ಲಿ 777 ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಕಣ್ಣೀರು ಹಾಕಿದ ಸಿಎಂ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ !
ಕಾರಣ ಯಾಕಿರಬಹುದು ?!

ನಿನ್ನೆ ಜೂನ್ 13 ರಂದು ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿಯವರ ಹೊಸ ಚಿತ್ರ 777 ಚಾರ್ಲಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ನಂತರ ಒಂದು ಕ್ಷಣಗಳು ದಾಖಲಾಗಿತ್ತು. ಚಾರ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಕರ್ನಾಟಕದ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಬಸವರಾಜ್ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ ಅವರು ಕಣ್ಣೀರು ಕೆಡವಿದ್ದಾರೆ. ಚಾರ್ಲಿ 777 ಮನುಷ್ಯ ಮತ್ತು ಅವನ ನಾಯಿಯ ನಡುವಿನ ಬಾಂಧವ್ಯವನ್ನು ಹೇಳುವ ಸಿನಿಮಾ ಆಗಿದ್ದು ಅದು ಬೊಮ್ಮಾಯಿಯವರ ಮನಸ್ಸು ಕದಡಿದೆ.

777 ಚಾರ್ಲಿ, ಜೂನ್ 10 ರಂದು ಐದು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು. ಸಿನಿಮಾ ನೋಡಿದ ಬಸವರಾಜ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ನಾಯಿಯನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡು ಕಣ್ಣೀರು ತಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಕಾರಣ ಅತ್ತೇ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸನ್ನಿವೇಶ ಸೃಸ್ತಿಸಿತ್ತು. ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಗಳು ಚಿತ್ರ ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ನಂತರ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಅಳುತ್ತಿರುವ ಚಿತ್ರ ಇದೀಗ ಹೊರಬಿದ್ದಿದೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಸಿಎಂ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ ಅವರು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಪಕರಿಗೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಪ್ರಶಂಸೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಅದನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು.

“ನಾಯಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಬಂದಿವೆ, ಆದರೆ ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಭಾವನೆಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಣಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಿಂಕ್ರೊನೈಸೇಶನ್ ಹೊಂದಿದೆ. ನಾಯಿಯು ತನ್ನ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ತನ್ನ ಕಣ್ಣುಗಳ ಮೂಲಕ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಚಿತ್ರ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರೂ ಇದನ್ನು ನೋಡಬೇಕು. ನಾನು ಬೇಷರತ್ತಾದ ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನಾಯಿಯ ಪ್ರೀತಿಯು ಬೇಷರತ್ತಾದ ಪ್ರೀತಿಯಾಗಿದೆ. ಅದು ಪರಿಶುದ್ಧ.. ” ಎಂದು ಸಿಎಂ ಪತ್ರಿಕೆ ಒಂದಕ್ಕೆ ಮಾತಾಡಿದ್ದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ಬೊಮ್ಮಾಯಿ ಸ್ವತಃ ನಾಯಿ ಪ್ರೇಮಿ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ತನ್ನ ಸಾಕುನಾಯಿ ತೀರಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಆತನ ಹೃದಯ ವಿದ್ರಾವಕವಾಗಿತ್ತು. ತಮ್ಮ ಸಾಕು ನಾಯಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡು ದುಃಖಿಸುತ್ತಿರುವ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬದ ಚಿತ್ರಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ.
ಕೆ ಕಿರಣರಾಜ್ ನಿರ್ದೇಶನದ 777 ಚಾರ್ಲಿ ಒಂದು ಸಾಹಸ ಹಾಸ್ಯ ಪ್ರಧಾನ ಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸಂಗೀತಾ ಶೃಂಗೇರಿ, ರಾಜ್ ಬಿ ಶೆಟ್ಟಿ, ಡ್ಯಾನಿಶ್ ಸೇಟ್ ಮತ್ತು ಬಾಬಿ ಸಿಂಹ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪರಂವಾ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಜಿಎಸ್ ಗುಪ್ತಾ ಇದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮನುಷ್ಯ ಮತ್ತು ಸಾಕು ನಾಯಿಯ ನಡುವಿನ ಬಾಂಧವ್ಯವನ್ನು ಚಿತ್ರ ಸುಂದರವಾಗಿ ಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಾಣಿಗಳಿಗೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಾಯಿ ಪ್ರಿಯರಿಗೆ ಈ ಚಿತ್ರ ಇಷ್ಟವಾಗಲಿದೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: