ಅಬ್ಬಾ | ಒಂದು ಪ್ಲೇಟ್ ಊಟಕ್ಕೆ ಬರೋಬ್ಬರಿ ರೂ.19,000/- | ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ ಯಾಕಿಷ್ಟು ಬೆಲೆ?

ಒಂದು ಊಟಕ್ಕೆ 19,000ರೂ. ಅಂದ್ರೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವೇ ಸರಿ. ಹೌದು, ಬ್ರಿಟನ್‌ನ ಹೋಟೆಲೊಂದರಲ್ಲಿ ಊಟಕ್ಕೆ ಇಷ್ಟೊಂದು ದುಬಾರಿ ಬೆಲೆಯಿದೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget
Ad Widget

Ad Widget

ಬೆಕ್ಸಿಟ್‌ನಿಂದ ಬ್ರಿಟನ್ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ಹಣದುಬ್ಬರ ಏರಿಕೆಯಾಗಿದೆ. ಹಾಗೇ ಜೀವನದ ಖರ್ಚು ಕೂಡ ದುಪ್ಪಟ್ಟಾಗಿದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಈ ಹಿಂದೆ ಬ್ರಿಟನ್‌ನ ಟಾಪ್ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಊಟಕ್ಕೆ 100 ಪೌಂಡ್(9,000 ರೂ.) ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಆದರೆ ಈಗ ಆ ಒಂದು ಊಟದ ಬೆಲೆ ದುಪ್ಪಟ್ಟಾಗಿದೆ. ಒಂದು ಊಟಕ್ಕೆ 200 ಪೌಂಡ್ ಅಂದರೆ ಸುಮಾರು 19,000 ರೂ. ಆಗಿದೆ.


Ad Widget

5 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ 100 ಪೌಂಡ್ ಇದ್ದ ಒಂದು ಊಟದ ಬೆಲೆ ಇದೀಗ 200 ಪೌಂಡ್‌ಗೆ ತಲುಪಿದೆ. ಹಲವಾರು ಉತ್ತಮವಾದ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಬೆಲೆಯನ್ನೇ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಬ್ರಿಟನ್‌ನ ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ ಹೋಟೆಲ್ ಆದ ವೇಲ್ಸ್‌ ನ ಸೆರೆಡಿಜಿಯನ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಯನಿಶಿರ್ ಹಾಲ್ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಊಟಕ್ಕೆ 410 ಪೌಂಡ್ ಅನ್ನು ನಿಗದಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹಾರ್ಡೆನ್ಸ್ ಲಂಡನ್ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಗೈಡ್‌ನ ಸಂಪಾದಕ ಪೀಟರ್ ಹಾರ್ಡೆನ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: