13 ನಂಬರ್ ಅಂದ್ರೆ ಅಷ್ಟು ಭಯವೇಕೆ? | ಲಿಫ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಕೂಡ 13 ನಂಬರ್ ಇಲ್ವಾ?

ಮೊದಲಿನಿಂದಲೂ 13 ಎಂದರೆ ಜನಕ್ಕೆ ಅದೇನೋ ಒಂದು ರೀತಿಯ ಭಯ. ಇದನ್ನು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಮೂಡನಂಬಿಕೆ. ಇದು ಪ್ರಾಚೀನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿಯುತ ಮತ್ತು ಅದೃಷ್ಟ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಆದರೆ ಇದು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಅಪನಂಬಿಕೆ. ಯಾಕೆಂದ್ರೆ ಲಿಫ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ 13 ನಂಬರ್ ಇರೋಲ್ಲ.

ಸಂಖ್ಯೆ 13 ಹೊಸ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸೂಚಕ:

ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಹಿಂದಿನ ಅರ್ಥವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು, 13 ರಲ್ಲಿ 3 + 1 = 4 ಏಕ ಅಂಕಿಯ ಅರ್ಥವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಸಂಖ್ಯೆ 4 ಒಂದು ವಿಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ಸಂಯೋಜಿತ ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿದೆ. ಅದರಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತರಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ತಪ್ಪಾಗಿ ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ರಹಸ್ಯ ಶತ್ರುಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಸಮಾಜ ಮತ್ತು ಸರ್ಕಾರದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಸುಧಾರಣೆಗಳ ಕಡೆಗೆ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಅವರು ವಸ್ತುಗಳ ಕ್ರಮವನ್ನು ಹಿಮ್ಮುಖಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಅಧಿಕಾರದ ವಿರುದ್ಧ ಬಂಡಾಯವೆದ್ದರೂ ಸಹ ಹೊಸ ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವದ ಅಡಿಪಾಯವನ್ನು ಹಾಕುತ್ತಾರೆ.

ಸಂಯೋಜಿತ ಸಂಖ್ಯೆ 13 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವವರು ತಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಬರುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಸ್ತುವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ವಸ್ತುಗಳ ಕ್ರಮವನ್ನು ಹಿಮ್ಮುಖಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಮಹಿಳಾ ಸಮಾಜ ಸುಧಾರಣೆ, ಮಹಿಳಾ ವಿಮೋಚನೆ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಹೊಸ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸೂಚಕವಾಗಿದೆ, ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಅನಿಷ್ಟಗಳ ಹೆಚ್ಚಳದ ವಿರುದ್ಧ ದಂಗೆಯೆದ್ದು ಹೊಸ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಅಧಿಕಾರದ ಬಿಂದುವಾಗಿದೆ.

ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ. 13 ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ!!

ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರಬಲ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಸಂಖ್ಯೆ ಎಂದರೆ 13. ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪೂರ್ವ ಮತ್ತು ಪಶ್ಚಿಮ ಎರಡರಲ್ಲೂ ಗೌರವಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡ ನಂತರವೇ ಅದರ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿತ್ವವು ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ. 4, 13, 22 ಮತ್ತು 31 ರಂತಹ ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ, ಸಂಖ್ಯೆ 13, 4 ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದೆ. ಭಾರತೀಯ ತತ್ತ್ವಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ 13 ಬುದ್ಧರಿದ್ದಾರೆ, ಭಾರತೀಯ ಮತ್ತು ಚೀನೀ ಪಗೋಡಗಳ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರ ನಿಗೂಢ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ 13 ಆಗಿದೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ ಸಂಖ್ಯೆ 13 ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ ಮತ್ತು ಇದು ಯಾವುದೇ ಅಶುಭವನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ತನ್ನ ಪ್ರಗತಿಗಾಗಿ ಭೌತಿಕ ಸಮೃದ್ಧಿಗಿಂತ ಆತ್ಮ ವಿಶ್ವಾಸದ ಜನರನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಬೇರೆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಶೌರ್ಯ, ನಾಯಕತ್ವ ಮತ್ತು ಕರ್ತವ್ಯದ ಭಕ್ತಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆ ಮೇಷದೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಂತರಿಕತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಇನ್ನು ಲಿಫ್ಟ್ ಗಳಲ್ಲೂ 13 ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಇಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅದು ಅದೃಷ್ಟವಲ್ಲವೆಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಪುರಾಣಗಳು ಬೇರೆಯದ್ದೇ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದು, ಈ ಸಂಖ್ಯೆ ವಿಚಾರದಲ್ಲೂ ಗೊಂದಲಗಳಿವೆ. ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರಬಲ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಸಂಖ್ಯೆ ಎಂದರೆ 13. ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪೂರ್ವ ಮತ್ತು ಪಶ್ಚಿಮ ಎರಡರಲ್ಲೂ ಗೌರವಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡ ನಂತರವೇ ಅದರ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿತ್ವವು ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ. 4, 13, 22 ಮತ್ತು 31 ರಂತಹ ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ, ಸಂಖ್ಯೆ 13, 4 ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದೆ. ಭಾರತೀಯ ತತ್ತ್ವಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ 13 ಬುದ್ಧರಿದ್ದಾರೆ, ಭಾರತೀಯ ಮತ್ತು ಚೀನೀ ಪಗೋಡಗಳ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರ ನಿಗೂಢ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ 13 ಆಗಿದೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ ಸಂಖ್ಯೆ 13 ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ ಮತ್ತು ಇದು ಯಾವುದೇ ಅಶುಭವನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ತನ್ನ ಪ್ರಗತಿಗಾಗಿ ಭೌತಿಕ ಸಮೃದ್ಧಿಗಿಂತ ಆತ್ಮ ವಿಶ್ವಾಸದ ಜನರನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಬೇರೆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಶೌರ್ಯ, ನಾಯಕತ್ವ ಮತ್ತು ಕರ್ತವ್ಯದ ಭಕ್ತಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆ ಮೇಷದೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಂತರಿಕತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.
ಇನ್ನು ಲಿಫ್ಟ್ ಗಳಲ್ಲೂ 13 ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಇಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅದು ಅದೃಷ್ಟವಲ್ಲವೆಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಪುರಾಣಗಳು ಬೇರೆಯದ್ದೇ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದು, ಈ ಸಂಖ್ಯೆ ವಿಚಾರದಲ್ಲೂ ಗೊಂದಲಗಳಿವೆ.

Leave A Reply