‘ ಇಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾಗಿ ನಿದ್ರೆ ಮಾಡಲು ಆಗ್ತಿಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾ ಇರೋ ಥಿಯೇಟರಿಗಿಂತ ಪ್ರಶಸ್ತ ಸ್ಥಳ ನಿದ್ರೆಗೆ ಇನ್ನೆಲ್ಲಿದೆ ? ‘ ಎಂದು ಕುಟುಕಿದ ಅಭಿಮಾನಿ !

ಮುಂಬೈ: ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಮಧ್ಯೆ ಪ್ರಶ್ನೋತ್ತರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಶುರುವಾದದ್ದು ನಿಮಗೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ” ಏನ್ ಬೇಕಾದ್ರೂ ಕೇಳಿ ” ಅಂತ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಹೇಳೋದು, ” ಬೇಡದ್ದನ್ನು” ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೇಳೋದು ಮಾಮೂಲಾಗಿಬಿಟ್ಟಿದೆ. ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೇಳಲು ಹೇಗೆ ಪ್ರೆಪರೇಷನ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದೋ ಹಾಗೆಯೇ, ಉತ್ತರ ಕೂಡಾ ಪ್ರಿಪೇರ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು, ತಿದ್ದಿ ತೀಡಿ ಕೊಡಬಹುದಾದ್ದರಿಂದ ಸಂವಾದ ಚೆನ್ನಾಗೇ ಇರುತ್ತದೆ, ಅಂತಹ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಅದಕ್ಕೆ ತಕ್ಕುದಾದ ಖಾರದ ಉತ್ತರವೇ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಿಗ್ತದೆ.

ಮೊನ್ನೆ ಹಾಗೇ ಆಗಿತ್ತು. ಈ ಸಲ ಹುಷಾರಿನ ಓದುಗನೊಬ್ಬ ಕೀಟಲೆಯ ಕಾಲೆಳೆಯುವ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೇಳಿದ್ದಾನೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ ಬೋಲ್ಡ್ ಬ್ಯೂಟಿ ಸ್ವರಾ ಭಾಸ್ಕರ್ ಕೂಡಾ ಒಳ್ಳೆಯ ಉತ್ತರ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ವರಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮುಂಬರುವ ‘ ಜಹಾನ್ ಚರ್್ರ ಯಾರ್’ ಸಿನಿಮಾ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದು, ಈ ಸಿನಿಮಾ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವರಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು.
ಅದಕ್ಕೆ ಅಭಿಮಾನಿಯೊಬ್ಬ( ?), ” ನಿಮಗೆ ಸ್ವಾಗತ, ನಿಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾ ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನಮ್ಮ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ನಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಡ ಕಾರ್ಯ ನಡೀದಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾಗಿ ನಿದ್ರೆ ಮಾಡಲು ಆಗ್ತಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾ ಷೋ ಇರೋ ಥಿಯೇಟರಿಗಿಂತ ಪ್ರಶಸ್ತ ಸ್ಥಳ ನಿದ್ರೆಗೆ ಇನ್ನೆಲ್ಲಿದೆ ? ” ಎಂದು ಹಾಸ್ಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಕುಟುಕಿದ್ದಾನೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಅದಕ್ಕೆ ಸ್ವರಾ ಕೂಡಾ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿ ಉತ್ತರಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಉತ್ತರವಾಗಿ ಸ್ವರಾ ಮೊದಲಿಗೆ ಆತನಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ಇದಾದ ನಂತರ, ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಿರುವ ಸ್ವರಾ, ಆಹಾ.. ನಿಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚು ಅಭ್ಯಾಸ (ರಿಹರ್ಸಲ್ ) ಮಾಡಿದ ಹಾಸ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಡಿಸಲು ನಿಮಗೊಂಡು ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನನಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಈಗ ಹೋಗಿ ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರಿಗೆ ನಾನು ಉತ್ತರಿಸಿದೆ ಎಂದು ಷೋ ಆಫ್ ಮಾಡು !” ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.
ಸದ್ಯ ಸ್ವರಾ ಅವರ ಟ್ವಿಟ್‌ಗೆ ಹಾಸ್ಯಪರ ಪರ-ವಿರೋಧ ವ್ಯಕ್ತವಾಗುತ್ತಿದೆ. ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಮತ್ತು ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳ ಇಂತಹಾ ಕೀಟಲೆಯೆ ಹಾಸ್ಯ ಚಟಾಕಿಗಳ ಜುಗಲ್ ಬಂಧಿ ಮಾಧ್ಯಮದವರಿಗೆ ಮತ್ತು ಜನಸಾಮಾನ್ಯರಿಗೆ ಸಕತ್ ಸಬ್ಜೆಕ್ಟ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತದೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: