ಅಪಾಯಕಾರಿ ಬೈಕ್ ಸ್ಟಂಟ್‌ ವೀಡಿಯೋ ಮೂಲಕ ದೆಹಲಿ ಪೊಲೀಸರ ಎಚ್ಚರಿಕೆ

ಇಂದಿನ ಯುವ ಜನತೆ ಹೇಳಿ ಕೇಳಿ ಟ್ರೆಂಡ್ ಅನ್ನು ಪಾಲಿಸುವವರು. ತಾವು ನಡೆದಿದ್ದೇ ದಾರಿ ಎಂಬಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದೆಲ್ಲ ಫ್ಯಾಷನ್. ಅದ್ರಲ್ಲೂ ಯುವಕರ ಕ್ರೇಜಿ ಬೈಕ್ ರೈಡ್. ಬೈಕ್ ಒಂದು ಇದ್ರೆ ಆಯ್ತು ಜೀವನೂ ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ತಿರುಗಾಡೋದೊಂದೇ ಚಾಳಿ. ಇದೀಗ ಇದೇ ರೀತಿಯ ವೀಡಿಯೋವೊಂದು ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

ಹೌದು. ಬೈಕ್ ಸವಾರನೊಬ್ಬ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕಳೆದುಕೊಂಡು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಬೀಳುವ ಕೆಲವೇ ಕ್ಷಣಗಳ ಮೊದಲು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಸ್ಟಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ದೆಹಲಿ ಸಂಚಾರ ಪೊಲೀಸರು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. “ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ವಾಹನ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಬೇಕು , ಸ್ಟಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಮಾಡದಂತೆ ಮತ್ತು ದುಡುಕಿನಿಂದ ಈ ರೀತಿ ಚಾಲಾಯಿಸಬಾರದು” ಎಂದು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಂದೇಶ ನೀಡುವ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಈ 36 ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಬೈಕ್ ಸವಾರ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊವು ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಅನ್ನು ಜಿಗ್-ಝಾಗಿಂಗ್ ಮಾಡೋ ಮೂಲಕ, ಹಿಂದಿ ಗೀತೆಯಾದ “ಮೇರಿ ಮರ್ಜಿ” ಯೊಂದಿಗೆ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು.

ಬೈಕ್‌ ಸವಾರನು ತನ್ನ ಮುಂದಿರುವ ವಾಹನಗಳ ನಡುವೆ ಡ್ಯಾಶ್ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಅಪಾಯಕಾರಿಯಾಗಿ ಓವರ್ ಟೇಕ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಕೆಲವು ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ನಂತರ, ವೀಡಿಯೊ ಸವಾರನ ಬೈಕು ಅಲುಗಾಡುವುದನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸವಾರನು ತನ್ನ ವಾಹನದ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ಜಾರಿ ರಸ್ತೆಯ ಮೇಲೆ ಬೀಳುತ್ತಾನೆ, ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವಾಹನ ಚಾಲಕನಿಗೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆಯುತ್ತಾನೆ.

ನೆಟ್ಟಿಗರು ಅತಿವೇಗದ ಚಾಲನೆಯೂ ತಮಾಷೆಯ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ಸಂದೇಶವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಚಾರ ಪೊಲೀಸರನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು.ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ದೆಹಲಿ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸರು ಆಗಸ್ಟ್ 3 ರ ಬುಧವಾರ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದು, 4,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಲೈಕ್ ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: