ಅಮೆಜಾನ್‌ ಗ್ರೇಟ್‌ ಫ್ರೀಡಮ್‌ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್‌-2022 | ಎಲ್ಲಾ ವಸ್ತುಗಳ ಮೇಲೆ ಬಂಪರ್ ರಿಯಾಯಿತಿ

ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್‌ ದೈತ್ಯ ಅಮೆಜಾನ್‌ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಹೊಸ ಆಫರ್ ಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಲೇ ಬಂದಿದೆ. ಇದೀಗ ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡ ಬೆನ್ನಲ್ಲೇ ಗ್ರೇಟ್‌ ಫ್ರೀಡಮ್‌ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್‌-2022 ಆರಂಭಿಸಿದ್ದು, ಆಗಸ್ಟ್‌ 6ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ.

ಗ್ರೇಟ್ ಫ್ರೀಡಂ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ ಸೇಲ್ 2022 ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರೈಮ್ ಸದಸ್ಯರಿಗಾಗಿ ಲೈವ್ ಆಗಿದೆ. ಪ್ರೈಮ್ ಸದಸ್ಯರಲ್ಲದವರಿಗೆ, ಶಾಪಿಂಗ್ ಈವೆಂಟ್ ಆಗಸ್ಟ್ 6 ರಿಂದ ಆರಂಭವಾಗಿ, ಆಗಸ್ಟ್ 10 ರವರೆಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಲಿದೆ. ಅಮೆಜಾನ್ ಮಾರಾಟಗಾರರು ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್, ಫ್ಯಾಷನ್ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯವರ್ಧಕಗಳು, ಮನೆ ಮತ್ತು ಅಡುಗೆಮನೆ ಉಪಕರಣಗಳು, ಟಿವಿ, ದಿನಸಿ ಮತ್ತು ಮುಂತಾದವುಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಡೀಲ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಬಳಕೆದಾರರು ಫ್ಲಾಟ್ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಆಯ್ದ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಸೀಮಿತವಾದ ಬ್ಯಾಂಕ್ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಗ್ರೇಟ್ ಫ್ರೀಡಂ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಖರೀದಿದಾರರು SBI ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ರೆಡಿಟ್ EMI ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ 10 ಪ್ರತಿಶತ ತ್ವರಿತ ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಮೂಲಕ ಹೆಚ್ಚು ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡಬಹುದಾಗಿದೆ. ಬಜಾಜ್ ಫಿನ್‌ಸರ್ವ್ ಇಎಂಐ ಕಾರ್ಡ್, ಅಮೆಜಾನ್ ಪೇ, ಐಸಿಐಸಿಐ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್, ಅಮೆಜಾನ್ ಪೇ ಲೇಟರ್ ಬಳಸಿ ಯಾವುದೇ-ವೆಚ್ಚದ ಇಎಂಐ ಮತ್ತು ಡೆಬಿಟ್ ಮತ್ತು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ..

ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಭಾರಿ ರಿಯಾಯಿತಿಯಿದ್ದು,  68,900 ರೂ.ಗೆ ಐಫೋನ್ 13 ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿದೆ. 128GB ರೂಪಾಂತರದ ಸ್ಮಾಟ್‌ಫೋನ್‌ನ ಮೂಲ ಬೆಲೆ 79,900 ರೂ. ಇದೆ. ಯಾವುದೇ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕೊಡುಗೆಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಹಳೆಯ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹಳೆಯ ಫೋನ್‌ಗೆ ಪ್ರತಿಯಾಗಿ ರೂ 15000 ಪಡೆಯಬಹುದು. ಆದರೆ, ಈ ರಿಯಾಯಿತಿಯು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹಳೆಯ ಫೋನ್‌ನ ಸ್ಥಿತಿ ಮತ್ತು ಫೋನ್‌ನ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಗ್ರೇಟ್‌ ಫ್ರೀಡಮ್‌ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್‌ ಸೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ OnePlus 9 Series 5G ಗೆ ಖರೀದಿದಾರರು 15,000 ರೂ. ವರೆಗೆ ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದಾಗಿದೆ. ಇದು ರೂ 37,999 ರ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ರೂ 5000 ವರೆಗಿನ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿನಿಮಯ ಕೊಡುಗೆಗಳು ಮತ್ತು, SBI ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದೆ.

OnePlus 10R 6 ತಿಂಗಳವರೆಗೆ ಯಾವುದೇ ವೆಚ್ಚದ EMI ನೊಂದಿಗೆ INR 4000 ರಿಯಾಯಿತಿಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ವಿನಿಮಯ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕೊಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ 3000 ರೂ. ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. OnePlus 10 Pro 5G ಸಹ ನೆವರ್ ಬಿಫೋರ್ ಆಫರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೂಪನ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಫ್ಲಾಟ್ ರೂ 5000 ರಿಯಾಯಿತಿ ಮತ್ತು SBI ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಾರ್ಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ರೂ 6000 ಆಫ್, ಜೊತೆಗೆ 9 ತಿಂಗಳವರೆಗೆ NCEMI ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್‌ಚೇಂಜ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ INR 5000 ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ನಿಮ್ಮದಾಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಹೊಸದಾಗ ಲಾಂಚ್‌ ಆದ Nord ಸ್ಮಾರ್ಟಫೋನ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕೊಡುಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. Nord 2T ರೂ 28,999 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. OnePlus Nord ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ OnePlus Nord CE 2 Lite 5G ಜೊತೆಗೆ ರೂ 18,999 ಬೆಲೆ ಡೀಲ್‌ ಆದರೆ, OnePlus Nord CE 2 5G 23,999 ರೂ. ಆಗಿದೆ. ಇದಕ್ಕೂ ಸಹ ಯಾವುದೇ ವೆಚ್ಚದ EMI ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ.

ಹೊಸದಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾದ iQOO ನಿಯೋ 6 5G ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ಗಳು 3,000 ರೂ.ಗಳ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ರಿಯಾಯಿತಿ ಕೊಡುಗೆಯೊಂದಿಗೆ ರೂ 29,999 ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಕೂಪನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಕ್ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಯೋಜನಗಳೊಂದಿಗೆ iQOO Z6 Pro 23,999 ರೂ. ಮತ್ತು iQOO Z6 5G 14,999 ರೂ. ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ಗ್ರೇಟ್‌ ಫ್ರೀಡಮ್‌ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಡುಗೆಮನೆ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಗೃಹೋಪಯೋಗಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ರಿಯಾಯಿತಿ ದರದಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ. ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಇತರ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್‌ ವಸ್ತುಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ವಾಚ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ರಿಯಾಯತಿ ದರದಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸುವ ಅವಕಾಶವಿದೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: