ಸುಮಾರು 35 ಕೆಜಿ ತೂಕದ ಹೆಬ್ಬಾವಿನ ಗ್ರಿಲ್ ತಯಾರಿಸಿದ ಯುವಕ!

ಹೆಸರಾಂತ ಫುಡ್ ವ್ಲಾಗರ್ ಫಿರೋಜ್ ಚುಟ್ಟಿಪ್ಪಾರ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯವಾದ ಯುಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತಲೇ ಬಂದಿದ್ದು, ಈ ಬಾರಿ ಹಾವನ್ನು ಗ್ರಿಲ್ ಮಾಡುವ ವೀಡಿಯೊ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಒಮ್ಮೆ ದಿಗ್ಬ್ರಮೆಗೊಳಿಸಿದೆ.

ಹೆಬ್ಬಾವನ್ನು ಬೇಯಿಸಿ ಖಾದ್ಯ ತಯಾರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಕೇರಳದ ಯೂಟ್ಯೂಬರ್ ಫಿರೋಝ್ ಚುಟ್ಟಿಪ್ಪಾರ್ ಯೂಟ್ಯೂಬ್​ನಲ್ಲಿ ಅಪ್​​ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ನೋಡುಗರನ್ನು ತೀವ್ರ ಅಸಮಾಧಾನಕ್ಕೆ ಗುರಿಮಾಡಿದೆ. ಕುಕ್ಕಿಂಗ್ ವ್ಲಾಗರ್ ಫಿರೋಝ್ ಈಗಾಗಲೇ ಯೂಟ್ಯೂಬ್​ನಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಗಳಿಸಿದವರು.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಇವರು ಇಂಡೋನೇಷಿಯಾಗೆ ಹೋದಾಗ 35 ಕೆ.ಜಿ ಹೆಬ್ಬಾವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ ಭಾರತೀಯ ಮಸಾಲೆ ಪದಾರ್ಥಗಳೊಂದಿಗೆ ಗ್ರಿಲ್ ಮಾಡುವ ಈ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಖಾದ್ಯ ತಯಾರಿಕೆಯ ವಿಡಿಯೋ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಫಿರೋಝ್, ‘ಈ ವಿಡಿಯೋ ಇಂಡೋನೇಷಿಯಾದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದು. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಪ್ರಯೋಗಿಸಬೇಡಿ. ಭಾರದಲ್ಲಿ ವನ್ಯಪ್ರಾಣಿಗಳಿಂದ ಖಾದ್ಯ ತಯಾರಿಸುವುದು ಅಪರಾಧ’ ಎಂಬ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನೂ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಮಾರು 35 ಕಿಲೋ ತೂಕದ ಹಾವಿನ ಚರ್ಮವನ್ನು, ಫಿರೋಜ್ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಮಸಾಲೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಮ್ಯಾರಿನೇಟ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಯಿತು. ಮ್ಯಾರಿನೇಟ್ ಹಾವನ್ನು ನಂತರ ಕೆಂಪು-ಬಿಸಿ ಎಂಬರ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸುಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಂತರ, ಸುಟ್ಟ ಹಾವನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದವರಿಗೆ ಹಂಚಲಾಗಿದೆ.

ಆದರೆ ಸೂಪ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಹಾವಿನ ಮಾಂಸವು ಕೋಳಿ ಮಾಂಸದ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ರುಚಿಯನ್ನು ಹೋಲುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಿಡಿಯೋ 2 ಮಿಲಿಯನ್​ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಣೆಗೊಳಪಟ್ಟಿದೆ. 1,67,000 ಲೈಕ್​ ಮತ್ತು 7,000 ಹಂಚಿಕೆಯಾಗಿದೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: