ಜಿಯೋ ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ 100 ರೂ.ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯ ಪ್ಲಾನ್

ಜಿಯೋ ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಒತ್ತಮವಾದ ಆಫರ್ ಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಲೇ ಬಂದಿದ್ದು, ಎಲ್ಲಾ ಭಾರತೀಯ ಟೆಲಿಕಾಂ ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿಕ್ಕಿದೆ. ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅಗ್ಗದ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದು, ಈ ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಕ್ಕೆ 100 ರೂ.ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದ್ದಾಗಿದೆ.

ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ OTT ಸದಸ್ಯತ್ವ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವು ಪ್ರಯೋಜನಗಳು ಲಭ್ಯವಿವೆ. ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಹಲವು ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ JioPhone ಬಳಸುವ ಇಂತಹ ಬಳಕೆದಾರರು ಈ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯ ಯೋಜನೆಯಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯಬಹುದು.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget


ಜಿಯೋ ತನ್ನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ರೂ 100 ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇದರ ಬೆಲೆ ರೂ 91 ಆಗಿದ್ದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಹಲವು ಆಕರ್ಷಕ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 28 ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆಯೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಉಚಿತ OTT ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಜಿಯೋದ ರೂ 91 ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರು 3GB ಹೈ ಸ್ಪೀಡ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಅನಿಯಮಿತ ಕರೆ ಮತ್ತು 50 ಎಸ್ಎಂಎಸ್ ಗಳ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಬಳಕೆದಾರರು ಜಿಯೋ ಸಿನಿಮಾ, ಜಿಯೋ ಕ್ಲೌಡ್ ಮತ್ತು ಜಿಯೋ ಟಿವಿಯಂತಹ ಎಲ್ಲಾ ಜಿಯೋ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಗಳನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು.

ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಜಿಯೋ ಫೋನ್ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಜಿಯೋ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ರೂ 1,999 ರ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆಯಿಂದ ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಜಿಯೋ ಅಧಿಕೃತ ಸೈಟ್ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ನೀವು ಇತರ ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ಸೈಟ್ ಳಿಂದಲೂ ಜಿಯೋ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ಸೈಟ್ ನಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ರಿಯಾಯಿತಿಯಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: