ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಬೆತ್ತಲಾಗಿ ಆಚರಿಸಿದ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ ಜೆನ್ನಿಫರ್ ಲೋಪೇಜ್ ವೀಡಿಯೋ ವೈರಲ್

ಹಾಲಿವುಡ್ ನ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ ಜೆನ್ನಿಫರ್ ಲೋಫೇಜ್ ತನ್ನ ನಟನೆಯ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ ದೇಹ ಸೌಂದರ್ಯದಿಂದ ಖ್ಯಾತಿ ಗಳಿಸಿದವರು. ನಾಲ್ಕನೇ ವಿವಾಹವಾದ ಈ ನಟಿ ಇದೀಗ ಬೆತ್ತಲಾಗುವ ಮೂಲಕ ಸುದ್ದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ‌. ನಿನ್ನೆ ಜು.25 ರಂದು ತನ್ನ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ ಆಚರಿಸಿದ ಈ ನಟಿಗೆ ಆಕೆಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೆಲ್ಲ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಶುಭಾಶಯಗಳ ಸುರಿಮಳೆನೇಗೈದಿದ್ದರು.

ಆದರೆ ಈ ನಟಿ ತನ್ನ ಈ ವರ್ಷದ ಬರ್ತ್ ಡೇ ಆಚರಣೆಯನ್ನು ಬೆತ್ತಲಾಗುವ ಮೂಲಕ ಸುದ್ದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ. ಹೌದು, ಬೆತ್ತಲಾಗಿ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಮಾಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ಜೆನ್ನಿಫರ್ ತನ್ನ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಸಂಭ್ರಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಜೆನ್ನಿಫರ್ ನಗ್ನರಾಗಿರುವ ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಭಾನುವಾರ 53ನೇ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟ ಈ ಗಾಯಕಿ, ನಟಿ ಜೆನ್ನಿಫರ್ ಲೊಪೇಜ್ ಬೆತ್ತಲೆ ವೀಡಿಯೋ ನೋಡಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ದಂಗಾಗಿದ್ದಾರೆ. ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಜೆನ್ನಿಫರ್ ಮೊದಲು ಕಪ್ಪು ಬಟ್ಟೆ ಧರಿಸಿದ್ದರು. ಬಳಿಕ ಬಾಡಿ ಲೋಷನ್ ಹಚ್ಚುವ ನಂತರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆತ್ತಲಾಗುತ್ತಾರೆ. ವಿವಿಧ ಭಂಗಿಗಳಲ್ಲಿ ಫೋಸ್ ನೀಡಿರುವ ವೀಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಜೆನ್ನಿಫರ್ ಈ ವೀಡಿಯೊಗೆ ಅನೇಕರು ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ವಿಶ್ ಮಾಡಿದರೆ ಇನ್ನು ಅನೇಕರು ಸಖತ್ ಹಾಟ್, 53ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲೂ ಎಷ್ಟು ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಜೆನ್ನಿಫರ್ ಮತ್ತು ಬೆನ್ ಅಫಕ್ ಇದೇ ಶನಿವಾರ ಮತ್ತು ಭಾನುವಾರ (ಜುಲೈ 17-18) ಆಪ್ತರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ಲಾಸ್ ವೆಗಾಸ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಜೆನ್ನಿಫರ್ ಲೊಪೇಜ್‌ಗೆ ಇದು ನಾಲ್ಕನೇ ಮದುವೆಯಾದರೆ, ಬೆನ್ ಅಪ್ಲಿಕ್‌ಗೆ ಇದು ಎರಡನೇ ಮದುವೆ. ಈ ಮೊದಲು 2002 ರಲ್ಲಿಯೇ ಈ ಜೋಡಿ ವಿವಾಹವಾಗಲು ಬಯಸಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಕಾರಣಾಂತರಗಳಿಂದ ಬ್ರೇಕಪ್ ಮಾಡಿ, ಇದೀಗ 20 ವರ್ಷಗಳ ಬಳಿಕ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಗಿದ್ದು ವಿವಾಹವಾಗುವ ಮೂಲಕ ಅಚ್ಚರಿ ಮೂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: