ಈ ರೆಸಾರ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಆನೆಗಳು ಬಂದು ನಿಮ್ಮ ಮೈಯಲುಗಿಸಿ, ಎಚ್ಚರಿಸಿ ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್ ಹೇಳುತ್ತವೆ !!

ಈ ರೆಸಾರ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಊಟ ಮಾಡಿ ನೀವು ಮಗುವಿನಂತೆ ಮಲಗಿ ನಿದ್ರಿಸಿದಾಗ, ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರಗೊಳ್ಳಲು ಅಲಾರಾಂ ಇಡುವ ಪ್ರಮೇಯವೇ ಇಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಸಲು ಖುದ್ದು ದೈತ್ಯ ನೇ ಬರುತ್ತಾನೆ. ಇಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಆನೆಗಳು ಒಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಸುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಬೆಟ್ ಶೀಟ್ ಎಳೆದು ಪಕ್ಕೆಗೆ ಸೊಂಡಿಲಿನಿಂದ ಒಂದು ಒಂದು ಪುಟಾಣಿ ಕಿಕ್ ಕೊಟ್ಟು ಆನೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಸುವ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಹಾಗೆ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬಳು ತನ್ನ ಹೋಟೆಲ್ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಗಾಢನಿದ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಮಲಗಿದ್ದಾಗ ಆನೆಯಿಂದ ಎಚ್ಚರಗೊಂಡ ಮಧುರ ಕ್ಷಣದ ವೀಡಿಯೊ ಉಳ್ಳ ಪೋಸ್ಟ್ ಇದಾಗಿದೆ.

ಸಾಕು ನಾಯಿಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಕ್ಕುಗಳಿಂದ ಉತ್ತಮ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಕರೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ತುಂಬಾ ಸಾಮಾನ್ಯ. ಈ ಸಾಕು ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಬಂದು ನಮ್ಮನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಸುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ಆದರೆ ಆನೆಯಿಂದ ಯಾರಾದರೂ ಎಚ್ಚರಗೊಳ್ಳುವುದು ಕಂಡಿದ್ದೀರಾ ? ಹಾಗೆ ಆನೆಯಿಂದ ಎಚ್ಚರಗೊಂಡದ್ದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸ್ಮರಣೀಯ ಅನುಭವವಾಗಿರಲಿದೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಮಹಿಳೆ, ತನ್ನ ಹೋಟೆಲ್ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು, ಆಗ ಆನೆಯೊಂದು ಅವಳ ಕೋಣೆಗೆ ಬಂದು ತನ್ನ ಸೊಂಡಿಲಿನಿಂದ ಅವಳನ್ನು ಮೃದುವಾಗಿ ಚುಚ್ಚುತ್ತದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಾಕ್ಷಿ ಜೈನ್ ಎಂಬ ಮಹಿಳೆ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ಸಾಕ್ಷಿ ಜೈನ್, “ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ನ ಚಿಯಾಂಗ್ ಮಾಯ್ನಲ್ಲಿರುವ ಈ ರೆಸಾರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ  ಅಲಾರಂಗಳ ಬದಲು ಆನೆಗಳು ಎಚ್ಚರಗೊಳಿಸುತ್ತವೆ. ನೀವು ಆನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹತ್ತಿರದಿಂದ  ಕಾಲ ಕಳೆಯುವ ಮೂಲಕ ಆಡಲು ಬಹುದು.

ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ತೆರಳಲು ಪ್ಲಾನ್‌ ಮಾಡುವಾಗ  ನೀವು ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ ತೆರಳಿ, ಪರ್ವತಗಳು, ನದಿಗಳು ಮತ್ತು ಆನೆಗಳಿಂದ ಸುತ್ತುವರೆದಿರುವ ಚಿಯಾಂಗ್ಮಾಯಿ ನಗರವನ್ನು ಮಿಸ್‌ ಮಾಡದೇ ಭೇಟಿ ನೀಡುವುದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ.”

6 ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಶೇರ್ ಮಾಡಲಾದ ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು 2,197,802 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಜನರು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.  ಈ ವಿಡಿಯೋ ಕಂಡು  ನಿಟ್ಟಿಗರು ಇನ್ನೊಬ್ಬರು “ಫೀಲಿಂಗ್ ಟು ಗುಡ್” ಎಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಮೂರನೆಯವನು ಹೀಗೆ ಬರೆದನು, “ಅದು ಅಂತಹ ಅದ್ಭುತ ಅನುಭವ. ಆ ನೆನಪುಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಮೂಲ್ಯವಾಗಿಡಲು ಇದಕ್ಕಿಂತ ಇನ್ನೇನು ಬಯಸಲು ಸಾಧ್ಯ?” ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: