“ಕೆಟ್ಟದ್ದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದಾಗ, ವಿನಾಶವು ಸನ್ನಿಹಿತ” ಕಂಗನಾ ಹೇಳಿಕೆ
ಸ್ತ್ರೀ ಶಾಪಕ್ಕೆ ಬಲಿಯಾದ್ರಾ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ?!

ನವದೆಹಲಿ: ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಹುದ್ದೆಗೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದ ಬಗ್ಗೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ಗುರುವಾರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ತನ್ನ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು, “ಕೆಟ್ಟದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಾಗ, ವಿನಾಶವು ಸನ್ನಿಹಿತವಾಗಿದೆ, ಅದರ ನಂತರ, ಸೃಷ್ಟಿ ಇದೆ. ಜೀವನದ ಕಮಲ ಅರಳುತ್ತದೆ” ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ನಿಮಿಷದ ಅವಧಿಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಕಂಗನಾ ಅವರು ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವದ ಮರುಹುಟ್ಟಿನ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚಿಸಿದ್ದಾರೆ. 1975 ರಿಂದ ಭಾರತೀಯ ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವದ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಮಯವು ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಕಂಗನಾ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ನೇತೃತ್ವದ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದಿನ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಹಿಂದಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತಾಡಿದ್ದು, ನಟಿ “2020 ರಲ್ಲಿ, ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವವು ನಂಬಿಕೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಎಂದು ನಾನು ಹೇಳಿದ್ದೆ. ಮತ್ತು ಅಧಿಕಾರದ ದುರಾಸೆಯಿಂದ ಈ ನಂಬಿಕೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸುವವರು ನಾಶವಾಗುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ದುರಹಂಕಾರವನ್ನು ಕೆಡವಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಪಾತ್ರವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.” ಎಂದಿದ್ದಾಳೆ ಕಂಗನಾ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

“ಹನುಮಾನ್ ಜಿಯನ್ನು ಭಗವಾನ್ ಶಿವನ 12 ನೇ ಅವತಾರವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಶಿವಸೇನೆಯು ಸ್ವತಃ ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸಾವನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿದಾಗ, ಶಿವನು ಸಹ ಅವರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಹರ್ ಹರ್ ಮಹಾದೇವ್. ಜೈ ಹಿಂದ್, ಜೈ ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ” ಎಂದು ಆಕೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆಗೆ ಕಂಗನಾ ಮತ್ತು ನವನೀತ್ ರಾಣಾ ಎಂಬಿಬ್ಬರು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳ ಶಾಪ ತಟ್ಟಿದೆ ಎನ್ನುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಜನ. ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಸಹಿಸದೆ, ಸಿಎಂ ಮನೆಯ ಮುಂದೆ ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸಾ ಹೇಳಿದ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಸಂಸದೆ ನವನೀತ್ ರಾಣಾ ಮತ್ತವರ ಸಂಸದ ಪತಿಯನ್ನು ಬಂಧಿಸಿ ಜೈಲುಪಾಲು ಮಾಡಿದ್ದರು ಉದ್ಧವ್. ಆಗ ಅವರ ಹಿಂದುತ್ವದ ಮುಖವಾಡ ಕಳಚಿ ಬಿದ್ದಿತ್ತು. ಆತನಿಗೆ ಮತ ನೀಡಿದ ಜನರಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸ್ವತಃ ಶಿವಸೇನೆಯ ಒಳಗೇನೇ ವಿರೋಧ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿತ್ತು. ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮತ್ತು ಎನ್ಸಿಪಿ ಮೈತ್ರಿಯ ಮಧ್ಯೆ, ಅಧಿಕಾರದ ಅಮಲಿನಲ್ಲಿ ಎಡವಿದ್ದರು ಉದ್ಧವ್. ಕಾರಣ ಶಿವ ಸೇನೆ ಅಂದರೆ ಕಟ್ಟರ್ ಹಿಂದುತ್ವ. ಬಾಳಾಸಾಹೇಬ್ ಹಾಕಿಕೊಟ್ಟ ಅಡಿಪಾಯ. ಅದನ್ನು ಕೆಡವಿ ಕಟ್ಟಲು ಹೋಗಿ ಈಗ ಮಣ್ಣಿನಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ ಅವರ ಮಗ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: