ಸ್ತ್ರೀ ಶಾಪಕ್ಕೆ ತುತ್ತಾದರಾ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ? ಶಪಿಸಿದ ಆ ಇಬ್ಬರು ಮಹಿಳೆಯರು ಯಾರು?!!

ಮುಂಬೈ: ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ರಾಜಕೀಯ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನ ನಡುವೆ ಸಿಎಂ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ಅವರು ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ನಿವಾಸದಿಂದ ಬೋರಿಯಾ ಹಾಸಿಗೆಯನ್ನು ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡು ಮಾತೋಶ್ರೀಯಲ್ಲಿರುವ ತಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ತಲುಪಿದ್ದಾರೆ. ಶಿವಸೇನಾ ಶಾಸಕ ಮತ್ತು ಸಚಿವ ಏಕನಾಥ್ ಶಿಂಧೆ ಅವರ ಬಂಡಾಯ ನಿಲುವಿನಿಂದಾಗಿ ಸಿಎಂ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನ ನಡುವೆ, ಅಮರಾವತಿ ಸಂಸದೆ ನವನೀತ್ ರಾಣಾ ಅವರ ಹೇಳಿಕೆಯು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಮಹಿಳೆಯ ಶಾಪವು ಈಗ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆಯವರ ಮೇಲೆ ತಾಗಿ ಅವರಿಗೆ ಈ ಸ್ಥಿತಿ ಪ್ರಾಪ್ತವಾಗಿದೆ ಎನ್ನಲೇ ಬೇಕಿದೆ. ಅಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬಳು ಮಹಿಳೆ ಇಲ್ಲ, ಇಬ್ಬಿಬ್ಬರಿದ್ದಾರೆ !!

ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ನಿವಾಸದ ಮುಂದೆ ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸಾ ಪಠಿಸಲು ಹೋದ ವಿವಾದದ ನಂತರ ಅಮರಾವತಿಯ ಸಂಸದ ನವನೀತ್ ರಾಣಾ ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ಪತಿಯನ್ನು ಜೈಲಿಗೆ ಹಾಕಲಾಯಿತು. ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ಸರ್ಕಾರವನ್ನು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಗುರಿಯಾಗಿಸಿಕೊಂಡು ಬಂದಿರುವ ನವನೀತ್ ರಾಣಾ ಹೇಳಿಕೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿದೆ. ಜೊತೆಗೆ ನವನೀತ್ ರಾಣಾ ಉದ್ಧವ್ ಗೆ ನೇರ ಸವಾಲು ಹಾಕಿ ಸಿಎಂ ಹಾಗೂ ಠಾಕ್ರೆ ಸರ್ಕಾರವನ್ನು ವಿರೋಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದಲ್ಲಿ ಆಜಾನ್ ವಿವಾದದ ಮಧ್ಯೆ, ನವನೀತ್ ರಾಣಾ ಮತ್ತು ಅವರ ಶಾಸಕ ಪತಿ ರವಿ ರಾಣಾ ಅವರು ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ಅವರನ್ನು ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸಾವನ್ನು ಓದುವಂತೆ ಕೇಳಿದ್ದರು. ಅದು ವಿಫಲವಾದ ಮಾತೋಶ್ರೀ ಅವರು ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸಾವನ್ನು ಓದುವಂತೆ ಕೇಳಿದರು. ಈ ವಿವಾದದಲ್ಲಿ ರಾಣಾ ದಂಪತಿ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿತ್ತು. ನಂತರ ಅವರನ್ನು ಬಂಧಿಸಿ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಬಂಧನಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ರಾಣಾ ದಂಪತಿಯನ್ನು 13 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿಡಲಾಗಿತ್ತು. ಆಗ ನವನೀತ್ ರಾಣಾ ಅವರು ಉದ್ಧವ್ ಅಧಿಕಾರ ದುರುಪಯೋಗ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಜನ ಖಂಡಿತ ಉತ್ತರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರು. ಅವರ ದುರಹಂಕಾರದಿಂದ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ಮುಳುಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನವನೀತ್ ರಾಣಾ ಹೇಳಿದ್ದರು. ನವನೀತ್ ರಾಣಾ ಹೇಳಿಕೆ ಸದ್ಯ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಅದು ಸತ್ಯ ಕೂಡಾ ಆಗಿದೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ನವನೀತ್ ರಾಣಾ ಅಲ್ಲದೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬಾಕೆ ಠಾಕ್ರೆಯನ್ನು ಟೀಕಿಸಿದ್ದಳು. ಆಗ ಅವರಿಬ್ಬರ ಮಧ್ಯೆ ವಾಕ್ ಟಾಕ್ ಸಮರವೇ ನಡೆದು ಹೋಗಿತ್ತು. ಆಕೆ ಬನೇರಾರೂ ಅಲ್ಲ, ಕಂಗನಾ ರಾಣಾವತ್. ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಅವಮಾನಿಸಿದ ನಿಮ್ಮ ಅಹಂಕಾರ ಪತನವಾಗಲಿದೆ ಅಂದಿದ್ದಳು ಚಿತ್ರನಟಿ ಕಂಗನಾ. ಸ್ತ್ರೀ ಶಾಪ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆಗೆ ತಟ್ಟಿದಂತಿದೆ, ಅಧಿಕಾರ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತಟ್ಟಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಉದ್ಧವ್.

Leave a Reply

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: