ಫ್ಲಿಪ್ ಕಾರ್ಟ್ ಆಫರ್ ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ರಿಯಾಯಿತಿ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ ಈ ಐಫೋನ್

ಅಮೆಜಾನ್, ಫ್ಲಿಪ್ ಕಾರ್ಟ್ ನಂತಹ ಪ್ಲಾಟ್ ಫಾರ್ಮ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಸ-ಹೊಸ ಆಫರ್ ಗಳೊಂದಿಗೆ ದುಬಾರಿ ಬೆಲೆಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ತನ್ನತ್ತ ಸೆಳೆಯುತ್ತಲೇ ಇದೆ. ಅದರಲ್ಲಿ ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್ ಕೂಡ ಒಂದು. ಇದೀಗ ಹಳೆಯ ಮಾದರಿಯ ಐಫೋನ್ ನನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ರಿಯಾಯಿತಿ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಹೊಸ ಮಾದರಿಗಳು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ತಕ್ಷಣ ಆಪಲ್ ಹಳೆಯ ಮಾದರಿಗಳ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಇದೀಗ ಐಫೋನ್ ಗಳು ಭಾರಿ ರಿಯಾಯಿತಿಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಈಗ ರಿಯಲ್, ರೆಡ್ಮಿ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ ಸಂಗ್ ಫೋನ್ ಬೆಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಐಫೋನ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಹೌದು. ಐಫೋನ್ ನಿಂದ ಈ ಹಿಂದೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಬಜೆಟ್ ಮಾದರಿಯ iPhone SE ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ನೀವು ಕೇವಲ 29,999 ರೂಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದಾಗಿದ್ದು, ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕೊಡುಗೆಗಳೂ ಇವೆ. iPhone SE ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ನ 64GB ರೂಪಾಂತರದ ಬೆಲೆ 29,999 ರೂ ಆಗಿದ್ದರೆ 128GB ರೂಪಾಂತರದ ಬೆಲೆ 34,999 ರೂ. ಹೈ-ಎಂಡ್ ವೇರಿಯಂಟ್ 256GB ಬೆಲೆ 44,999 ರೂ. ಐಫೋನ್ SE ಮೂಲ ರೂಪಾಂತರದ ಬೆಲೆ 29,999 ರೂ. Axis ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ನೊಂದಿಗೆ ಮಾಡಿದ ಖರೀದಿಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ರಿಯಾಯಿತಿಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಈ ಆಫರ್ ಫ್ಲಿಪ್ ಕಾರ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಸೀಸನ್ ಅಂತ್ಯದವರೆಗೆ ಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕಪ್ಪು, ಕೆಂಪು ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ iPhone SE ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ. iPhone SE ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ನೋಡಿದರೆ, ಇದು 2020 ರ ಮಾದರಿಯಾಗಿದ್ದು, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ iPhone SE ಮೂರನೇ ತಲೆಮಾರಿನ iPhone SE 2022 ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ, iPhone SE 2020 ಮಾದರಿಯು ಅಗ್ಗವಾಗುತ್ತಿದೆ

iPhone SE ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ವಿಶೇಷತೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ, ಇದು 4.7-ಇಂಚಿನ ರೆಟಿನಾ HD ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. iPhone SE ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ Apple A13 ಬಯೋನಿಕ್ ಚಿಪ್ ಥರ್ಡ್-ಜೆನ್ ನ್ಯೂರಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಡ್ಯುಯಲ್ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಸಿಮ್ ಸ್ಲಾಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವೈರ್ ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಬೆಂಬಲವೂ ಇದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ ಪವರ್ ಅಡಾಪ್ಟರ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

ಐಫೋನ್ ಎಸ್‌ಇ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ 12 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಫೀಚರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಪೋರ್ಟ್ರೇಟ್ ಮೋಡ್, ಸುಧಾರಿತ ಬೊಕೆ, ಡೆಪ್ತ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್, ಪೋರ್ಟ್ರೇಟ್ ಲೈಟಿಂಗ್, ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಮೇಜ್ ಸ್ಟೆಬಿಲೈಸೇಶನ್, ಪನೋರಮಾ, ಆಟೋಫೋಕಸ್ ಮತ್ತು ವೈಡ್ ಕಲರ್ ಕ್ಯಾಪ್ಚರ್ ಸೇರಿವೆ. ಇದು ಸೆಲ್ಫಿ ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊ ಕರೆಗಳಿಗಾಗಿ 7 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾವು ಸುಧಾರಿತ ಬೊಕೆ, ಆಳ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಭಾವಚಿತ್ರ ಬೆಳಕಿನಂತಹ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: