ಇವು ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯಂತ ಭಯಾನಕ‌ ಸ್ಥಳ! ಧೈರ್ಯವಿದ್ದರೆ ಒಮ್ಮೆ ಭೇಟಿಕೊಡಿ


Ad Widget

Ad Widget

ದೆವ್ವ, ಫ್ಯಾಂಟಮ್, ಆತ್ಮಗಳ ಅಸ್ತಿತ್ವವು ನಿಗೂಢ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ. ಅನೇಕ ಜನರು ಈ ದೆವ್ವಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಇಂತಹ ಅನೇಕ ಸ್ಥಳಗಳಿವೆ, ಅವುಗಳನ್ನು ಹಾಂಟೆಡ್ ಸ್ಥಳಗಳು ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲೋ ಯಾರೋ ಜೋರಾಗಿ ಕೂಗಿದಂತೆ ಕೇಳುವುದು, ಮತ್ತೆಲ್ಲೋ ಯಾರದೋ ಇರುವಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುವುದು ಅಂತಹ ಕೆಲವು ಭಯಾನಕ ಸ್ಥಳದ ಬಗ್ಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಧೈರ್ಯವಿದ್ದರೆ ಒಮ್ಮೆ ಹೋಗಿ ಬನ್ನಿ


Ad Widget

*ರಾಜಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವ ಭಂಗರ್ ಕೋಟೆಯು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ವಿಶ್ವದಲ್ಲೇ ಅತ್ಯಂತ ಭಯಾನಕ ಸ್ಥಳ ಎಂದು ಹೆಸರು ಪಡೆದಿದೆ. ರಾಜಸ್ಥಾನದ ಅಲ್ವಾರ್ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿರುವ ಈ ಕೋಟೆಯನ್ನು 17 ನೇ ಶತಮಾನದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ಭೂತದ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ನಡೆಯುತ್ತವೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಸೂರ್ಯ ಮುಳುಗಿದ ನಂತರ ಸರ್ಕಾರವು ಕೋಟೆಗೆ ಜನರ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿದೆ. ಈ ಕೋಟೆಗೆ ಬರುವ ಜನರು ಇಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ವಿಚಿತ್ರ ಘಟನೆಗಳು ನಡೆದಿವೆ ಎಂದು ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

*ಗೋಲ್ಕೊಂಡಾ ಕೋಟೆ, ಹೈದರಾಬಾದ್:
ಈ ಕೋಟೆಯನ್ನು 13 ನೇ ಶತಮಾನದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಯಿತು. ಈ ಕೋಟೆಯಲ್ಲಿ ರಾಣಿ ತಾರಾಮತಿಯ ಆತ್ಮ  ಇನ್ನೂ ಅಲೆದಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸ್ಥಳೀಯರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ನಿಧನರಾದ ನಂತರ ತನ್ನ ಪತಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೋಟೆಯಲ್ಲಿ ಸಮಾಧಿ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಇಲ್ಲಿ ರಾಣಿಯ ನಡಿಗೆಯ ಶಬ್ದ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯದ ಶಬ್ದ ಕೇಳಿ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಜನ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

*ಬಿ ಶೈವ್ ಟೆಂಗ್ ಸ್ಮಶಾನದಲ್ಲಿ ಸಿಂಗಾಪುರದ ಬಿಶನ್ ಎಂಆರ್‌ಟಿ ನಿಲ್ದಾಣವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ. 1987 ರಲ್ಲಿ ಈ ನಿಲ್ದಾಣ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ ಇಲ್ಲಿ ಭೂತದ ಕಾಟ ಪ್ರಾರಂಭವಾದವು. ಕೆಲವು ಮಹಿಳೆಯರು ಅದೃಶ್ಯ ಕೈಗಳಿಂದ ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು, ಕೆಲವರು ತಮ್ಮ ತಲೆಗಳನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿರುವುದನ್ನು ಸಹ ನೋಡಿದರು. ರೈಲಿನ ಛಾವಣಿಯ ಮೇಲೆ ಯಾರೋ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿರುವ ಶಬ್ದವನ್ನು ಜನರು ಕೇಳುವವರೆಗೂ ಅತ್ಯಂತ ಭಯಾನಕ ದೃಶ್ಯ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

* ರೊಮೇನಿಯಾದ ಲುಲಿಯಾ ಹಾಸ್ಡೊ ಹೌಸ್ ಕೂಡ ದೆವ್ವದ ಮನೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ತನ್ನ ಮಗಳ ಮರಣದ ನಂತರ, ಲುಲಿಯಾ ಎಂಬ ಹುಡುಗಿಯ ತಂದೆ ಅವಳ ನೆನಪಿಗಾಗಿ ಈ ಕಟ್ಟಡವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದನು. ಇಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮಗಳ ಆತ್ಮದೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕಟ್ಟಡವನ್ನು ರೊಮೇನಿಯಾದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಹಾಂಟೆಡ್ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: