ಕೇವಲ 5,999 ರೂ. ಗೆ ಮನೆಗೆ ತನ್ನಿ ಹೊಸ ಹೋಂಡಾ ಶೈನ್ ಬೈಕ್ !! | 1 ಕೋಟಿಗೂ ಅಧಿಕ ಗ್ರಾಹಕರು ಖರೀದಿಸಿರುವ ಈ ಬೈಕ್ ಕುರಿತು ಇಲ್ಲಿದೆ ಮಾಹಿತಿ

0 15

ನೀವು ಕೂಡ ಹೊಸ ಬೈಕ್ ಕೊಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಹೋಂಡಾ ಕಂಪನಿ ಕಡೆಯಿಂದ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಆಫರ್. ನಿಮ್ಮ ಈ ಕನಸನ್ನು ಆದಷ್ಟು ಬೇಗ ನನಸು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವೊಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಮೀಪಿಸಿದೆ. ‌ಕೇವಲ 5999 ರೂ.ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿನಂತೆ ಈ ಬೈಕ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಬಹುದು.

ಹೋಂಡಾ ಶೈನ್ ಬೈಕ್, ಹೋಂಡಾ ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್ ಮತ್ತು ಸ್ಕೂಟರ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಮಾರಾಟದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಬೈಕ್ ಆಗಿದ್ದು, ಇದುವರೆಗೆ 10 ಮಿಲಿಯನ್‌ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಗ್ರಾಹಕರು ಇದನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಬೈಕಿನ ಮಾರಾಟವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು, ಹೋಂಡಾ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನಗಳು ಈ ಬೈಕನ್ನು ಸುಲಭವಾದ ಹಣಕಾಸಿನಲ್ಲಿ ಕಂತುಗಳಲ್ಲಿ ಒದಗಿಸುತ್ತಿವೆ ಮತ್ತು ಕೇವಲ ರೂ.5,999 ಡೌನ್ ಪಾವತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಹೋಂಡಾ ಶೈನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಮನೆಗೆ ತರಬಹುದು. ಈ ಬೈಕಿನ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ ರೂ 90,000 ಆಗಿದ್ದು, ನೀವು ಈ ಬೈಕ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭದ EMI ನಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಹೋಂಡಾ ಶೈನ್‌ಗಾಗಿ, ಗ್ರಾಹಕರು 3 ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳಿಗೆ 2,700 ರೂಪಾಯಿಗಳ EMI ಅನ್ನು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬೆಸ್ಟ್ ಬೈಕ್

ಕಂಪನಿಯ ಪ್ರಕಾರ, 125 ಸಿಸಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇದು ಮೊದಲ ಬೈಕ್ ಆಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ಸರಿ ಸುಮಾರು 10 ಮಿಲಿಯನ್ ಗ್ರಾಹಕರು ಖರೀದಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದು 125 ಸಿಸಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೋಂಡಾದ ಹೆಚ್ಚು ಮಾರಾಟವಾಗುವ ಮೋಟಾರ್‌ ಸೈಕಲ್ ಆಗಿದೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಈ ಬೈಕ್ ಅನ್ನು ಉತ್ತಮವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಈ ಬೈಕು 123.94 CC ಸಿಂಗಲ್ ಸಿಲಿಂಡರ್, 4-ಸ್ಟ್ರೋಕ್, SI ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು 7500 RPM ನಲ್ಲಿ 7.9 kW ನ ಗರಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತು 6000 RPM ನಲ್ಲಿ 11 Nm ನ ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರ ಎಂಜಿನ್ 5-ಸ್ಪೀಡ್ ಗೇರ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಹೋಂಡಾ ಶೈನ್ ಭಾರತೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 5 ಬಣ್ಣಗಳ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಅವುಗಳೆಂದರೆ, ಡಿಸೆಂಟ್ ಬ್ಲೂ ಮೆಟಾಲಿಕ್, ಮ್ಯಾಟ್ ಆಕ್ಸಿಸ್ ಗ್ರೇ, ಜಿನೀ ಗ್ರೇ ಮೆಟಾಲಿಕ್ ಮತ್ತು ರೆಬೆಲ್ ರೆಡ್ ಮೆಟಾಲಿಕ್. ಅಲ್ಲದೆ, ಹೋಂಡಾ ಶೈನ್ ಉದ್ದ 2046 ಎಂಎಂ, ಅಗಲ 737 ಎಂಎಂ ಮತ್ತು ಎತ್ತರ 1116 ಎಂಎಂ ಆಗಿದೆ. ಇದರ ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 1285 ಎಂಎಂ ಮತ್ತು ಗ್ರೌಂಡ್ ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್ 162 ಎಂಎಂ. ಇದು ಡ್ರಮ್ ಬ್ರೇಕ್ ಮತ್ತು ಡಿಸ್ಕ್ ಬ್ರೇಕ್ ಎರಡೂ ರೂಪಾಂತರಗಳ ಕರ್ಬ್ ತೂಕ 114 ಕೆಜಿ.ಆಗಿದೆ. ಇದು 10.5 ಲೀಟರ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಹೊಂದಿದೆ.

Leave A Reply