ಸಿವಿಲ್ ಡ್ರೆಸ್ ನಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ ಸೈಕಲ್ ಏರಿ ಗಸ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಿಗೆ ಶಾಕ್ ಕೊಟ್ಟ ‘ಲೇಡಿ ಸಿಂಗಂ’ ! ಮಹಿಳಾ ಅಧಿಕಾರಿಯ ಈ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗೆ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಸುಸ್ತೋ ಸುಸ್ತು

ರಾತ್ರಿ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲ ಗಸ್ತು ವಾಹನದ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ತಮ್ಮ ಕರ್ತವ್ಯವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುವುದನ್ನು ಗಮನಿಸಲು ಮತ್ತು ನಗರದಲ್ಲಿ ಗಸ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಎಷ್ಟರ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಮಹಿಳಾ ಐಪಿಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ ಸಿವಿಲ್ ಡ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಬೈಸಿಕಲ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆರಳಿದ ಘಟನೆಯೊಂದು ನಡೆದಿದೆ.

ಉತ್ತರ ಗ್ರೇಟರ್ ಚೆನ್ನೈ ಪೊಲೀಸ್ ವಿಭಾಗದ ಜಂಟಿ ಪೊಲೀಸ್ ಆಯುಕ್ತರಾದ ಆರ್. ವಿ. ರಮ್ಯಾ ಭಾರತಿ ಅವರು ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ ಬೈಸಿಕಲ್‌ನಲ್ಲಿ ನಗರದ ಪ್ರಮುಖ ಏರಿಯಾಗಳಲ್ಲಿ ಸುತ್ತಾಟ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಟೀ ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಂಟ್ ಧರಿಸಿ ಶುಕ್ರವಾರ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ ಬೈಸಿಕಲ್ ಸವಾರಿ ಮಾಡಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಶಾಕ್ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ಎಲ್ಲಿ ಗಸ್ತು ವಾಹನ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಪ್ರತ್ಯಕ್ಷರಾಗುತ್ತಾರೋ ಅಲ್ಲೆಲ್ಲ ಬೈಸಿಕಲ್ ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ವಿಚಾರಿಸಿ, ಗಸ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ನಿರ್ವಹಿಸುವ ದಿನಚರಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಭೇಟಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಭೇಟಿ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿರುವ ರಮ್ಯಾ ಭಾರತಿ, ಈ ರೀತಿಯ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ರಾತ್ರಿ ಭೇಟಿ ಹೊಸದೇನಲ್ಲ. ಹಿರಿಯ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ, ನಾವು ಘಟನಾ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋಗುವವರೆಗೆ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮೊದಲ ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆಯುವುದು ಕಷ್ಟ.
ಅಷ್ಟು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೇ, ನಾವು ಅಧಿಕೃತ ವಾಹನದಲ್ಲಿ ಹಗಲಿನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುವಾಗ ಜಾಗೃತ ಮತ್ತು ಜಾಗರಣೆ ಪ್ರಜ್ಞೆ ಇರುವುದರಿಂದ ನೆಲದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು ಕಷ್ಟ. ನಾವು ಅಜ್ಞಾತವಾಗಿ ಚಲಿಸಿದಾಗ, ನಾವು ನಿಜವಾಗಿ ನೈಜ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: