ಈ ಬಂಗಲೆಯಲ್ಲಿದೆಯಂತೆ ‘ಸಿಂಹಾಸನದ ಟಾಯ್ಲೆಟ್’ | ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ಈ ವಿಭಿನ್ನ ಶೌಚಾಲಯ??

ಪ್ರಪಂಚ ಎಷ್ಟು ಮುಂದುವರಿದಿದೆ ಎಂದರೆ ಒಂದೊತ್ತು ಊಟಕ್ಕೆ ಪರದಾಡುವವರ ನಡುವೆ ಇನ್ನೂ ಬೇಕು ಇನ್ನೂ ಬೇಕು ಎಂಬ ದುರಾಸೆಯ ಜನರೇ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಣಸಿಗುವಂತೆ ಆಗಿದೆ.ಇನ್ನೊಬ್ಬರಿಗೆ ತಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಆಸ್ತಿ ಅಂತಸ್ತು ತೋರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲೆಂದೇ ಕೆಲವರು ವಿಭಿನ್ನವಾದುದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿಸುತ್ತಾರೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಮನೆಗಳನ್ನು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ಕಟ್ಟೋದು ಮಾಮೂಲ್. ಆದ್ರೆ ಇಲ್ಲೊಂದು ಕಡೆ ಬೇರೆಲ್ಲೂ ನಿರ್ಮಿಸದ ರೀತಿ ತಾವು ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡೋ ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಈ ಮನುಷ್ಯ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದು ಏನು ಗೊತ್ತೇ!?ಈ ಹಿಂದೆ ನೀವು ಚಿನ್ನದ ಟಾಯ್ಲೆಟ್, ವಾಶ್ ಬೇಸಿನ್ ಇರುವ ಮನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿರುತ್ತೀರಿ,ಆದ್ರೆ ಇಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನತೆಯಲ್ಲಿ ಟಾಯ್ಲೆಟ್.ಹೌದು.ಈತನ ಈ ಏಳುವರೆ ಕೋಟಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಂಹಾಸನದಂತಹ ಟಾಯ್ಲೆಟ್ ಇದೆ.ಅಚ್ಚರಿಯಾದರೂ ನಂಬಲೇ ಬೇಕಾಗಿದೆ.

ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರು ತಮ್ಮ ಅಭಿರುಚಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಮನೆಗಳನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಮಾರ್ಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ.ರಷ್ಯಾದ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸ್ ಒಬ್ಬನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನದ ಟಾಯ್ಲೆಟ್ ಪತ್ತೆಯಾದಾಗ ಎಲ್ಲರೂ ಶಾಕ್ ಆಗಿದ್ದರು. ಈ ಶೌಚಾಲಯ ಚಿನ್ನದಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿತ್ತು.ಆದರೆ ಇದೀಗ ಸಿಂಹಾಸನದ ಟಾಯ್ಲೆಟ್ ನ ಈ ಹೊಸ ಯೋಜನೆ ಇತರರನ್ನು ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಳಿಸುವುದು ಅಂತೂ ಸತ್ಯ.

ಮಿಚಿಗನ್‌ನ ಮನೆಯೊಂದರ ಶೌಚಾಲಯದ ಈ ಚಿತ್ರವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಕನ್ಫ್ಯೂಸ್ ಮಾಡಬಹುದು .ಈ ಫೊಟೋದಲ್ಲಿ ಸಿಂಹಾಸನದಂತಹ ಶೌಚಾಲಯವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲಾಗಿದೆ.ಮನೆಗಾಗಿ ಪಟ್ಟಿಯು ಅಮೇರಿಕನ್ ಆನ್‌ಲೈನ್ ರಿಯಲ್-ಎಸ್ಟೇಟ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಕಂಪನಿಯಾದ Zillow ನಲ್ಲಿಯೂ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪಟ್ಟಿಯು ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಶೌಚಾಲಯದ ಜೊತೆಗೆ ಆಸ್ತಿಯ ಹಲವಾರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಹ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.ಮನೆಯು ಐದು ಸ್ನಾನಗೃಹಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ನಿಜವಾದ ಸಿಂಹಾಸನದ ನಂತರ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಶೌಚಾಲಯವನ್ನು ಒಂದರಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರವು ಶೌಚಾಲಯವನ್ನು ಬಹುತೇಕ ಸಿಂಹಾಸನದಂತೆಯೇ ಎತ್ತರದ ಮರದ ಹಿಂಭಾಗವನ್ನುಹೊಂದಿದ್ದು,ಇದು ಕ್ಯಾಂಡಲ್ ಹೋಲ್ಡರ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ.

“ಹೌಸ್ ಆಫ್ ಚಾರ್ಮ್” ಎಂದೂ ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಈ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಅದರ ಮೂಲ ನಿವಾಸಿ ಎಡಿತ್ ಫೆರ್ನ್ ಮೆಲ್ರೋಸ್ ಹೆಸರನ್ನು ಇಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು UPI ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ಅವಳು ಟಿವಿ ಮತ್ತು ರೇಡಿಯೊ ನಿರೂಪಕಿಯಾಗಿದ್ದು, ದಿ ಲೇಡಿ ಆಫ್ ಚಾರ್ಮ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದೊಂದಿಗೆ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ಗಳಿಸಿದಳು.

Leave a Reply

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: