ನಿದ್ದೆಯ ಮಂಪರಿನಲ್ಲಿ ತೇಲಾಡುತ್ತಿದ್ರು ಕಣ್ಣು ಮಿಟುಗಿಸದೆ ಲಾಂಗ್ ಡ್ರೈವ್ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ನಾಯಿ | ಕಾರಿನ ಸೀಟಿನಲ್ಲಿ ಕೂತು ಪ್ರಕೃತಿ ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಿರುವ ಈ ನಾಯಿಯ ವೀಡಿಯೋ ವೈರಲ್

‘ನಾಯಿ’ ಅಂದ್ರೇನೆ ಅದೇನೋ ಪ್ರೀತಿ, ಮಮಕಾರ. ಮೌನಿಯಂತೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದಿದ್ದರೂ ಅದರ ಇರುವಿಕೆಯ ಅರಿವು ಶ್ವಾನ ಪ್ರೀಯರಿಗೆ ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ತಿಳಿದೋ ತಿಳಿಯದೆಯೋ ಅಷ್ಟು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಅದೆಷ್ಟೋ ಜನ ತಮ್ಮ ಏಕಾಂತವನ್ನು ಹೋಗಲಾಡಿಸಲು ನಾಯಿಯನ್ನು ಸಾಕುತ್ತಾರೆ. ತಾವು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋದರೂ ಜೊತೆಯಲ್ಲೇ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಾರೆ.

ಹೌದು. ನಾಯಿ ಏನು ಮಾಡದೆ ಸುಮ್ಮನಿದ್ದರೂ ಅದರ ಹಾವ-ಭಾವವೇ ನೋಡಲು ಖುಷಿ ಅನಿಸೋದುಂಟು. ಕೆಲವೊಂದು ವಿಷಯಗಳು ನಗು ತರಿಸುತ್ತೆ. ಅದೇ ರೀತಿ ಇಲ್ಲೊಂದು ಕಡೆ ಲಾಂಗ್ ಡ್ರೈವ್ ಹೋದ ನಾಯಿ ನಿದ್ದೆ ತೂಕಾಡಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಕಣ್ಣು ಮುಚ್ಚದೆ ಹಠದಿಂದ ಪರಿಸರ ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಹಾಸ್ಯಮಯ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

“ನನ್ನ ನಾಯಿಗೆ ಕಾರುಗಳಲ್ಲಿ ಮಲಗಲು ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲ, ದೀರ್ಘ ಪ್ರಯಾಣಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ. ನಿನ್ನೆ ನಾವು ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್ 16 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಕಾರು ಓಡಿಸಬೇಕಾಯಿತು. ಅವಳು ಇನ್ನೂ ಮಲಗಲು ಬಯಸಲಿಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿ ಅವಳು ನಿದ್ರಿಸದಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ “ಎಂದು ವೀಡಿಯೊದೊಂದಿಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಲೀಕ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ಲಿಪ್ ಕಾರ್ ಸೀಟಿನ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿರುವ ಅತ್ಯಂತ ಮುದ್ದಾಗಿರುವ ನಾಯಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದು,ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದ ನಾಯಿ ಎಚ್ಚರವಾಗಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ. ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಾಗಿನಿಂದ, ಕ್ಲಿಪ್ 10,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಅಪ್‌ವೋಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿವೆ.

“ಪೂವರ್ ಬೇಬಿ!” ಎಂದು ರೆಡ್ಡಿಟ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅದಕ್ಕೆ, ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಉತ್ತರಿಸಿ, “ನಾನು ತುಂಬಾಸುಸ್ತಾಗಬಹುದು ಭಾವಿಸಿದೆ. ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿರುವುದರಿಂದ ನನಗೆ ನಿದ್ರೆ ತಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಅವಳು ಇಂದು ಇಡೀ ದಿನ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

“ನೀವು ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಅವರು ಎಚ್ಚರವಾಗಿರಲು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದರೆ ಬೇರೆಯೆಲ್ಲರಿಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾದ ಕೋಪೈಲಟ್ ಅವರು” ಎಂದು ಮತ್ತೊಬ್ಬರು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹಾಸ್ಯವಲ್ಲ. ನನ್ನ ಪತಿ ಯಾವಾಗಲೂ ನಿದ್ರಿಸುತ್ತಾನೆ. ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಎಚ್ಚರವಾಗಿರುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ ನಂತರವೂ ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಶಿಲೋ ನನ್ನ ಬೆನ್ನೆಲುಬಾಗಿ ನಿಂತಿದ್ದಾನೆ!” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರು ತಮ್ಮ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವನ್ನು ತಲುಪಿದ ನಂತರ ಪೂಚ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಮಲಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವಿವರಿಸುವ ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಮೂಲ ಪೋಸ್ಟರ್ ಸಹ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ. “ನಾವು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಹೋಟೆಲ್‌ಗೆ ಬಂದಾಗ ಅವಳು ಮರದ ಕೊರಡಿನಂತೆ ಮಲಗಿದ್ದಳು” ಎಂದು ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು.ಅಂತೂ ಈ ನಾಯಿ ಒಮ್ಮೆ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಮನಸ್ಸಿನಾಳದಿಂದ ನಗಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ..

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: