ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೋ ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂಇಯರ್ 2022 ರ ಅಂಗವಾಗಿ ನೀಡುತ್ತಿದೆ ಕೊಡುಗೆ |ವಾರ್ಷಿಕ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ 29 ದಿನಗಳ ಹೆಚ್ಚುವರಿ|ಈ ಆಫರ್ ಜ.2 ರವರೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯ

ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೋ ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ 2022 ರ ಅಂಗವಾಗಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದು,ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ 336 ದಿನಗಳ ವ್ಯಾಲಿಡಿಟಿಯೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ವಾರ್ಷಿಕ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಯು ಈಗ 29 ದಿನಗಳ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ.

ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೋ ರೂ. 2,545 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಯು ಈಗ ಪೂರ್ಣ 365 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಉತ್ಸಾಹದಲ್ಲಿ ಇದು ಸೀಮಿತ ಅವಧಿಯ ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿದೆ.ಈ ಯೋಜನೆಯು ದಿನಕ್ಕೆ 1.5GB ಹೈ-ಸ್ಪೀಡ್ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ರಿಲಯನ್ಸ್ ಟೆಲಿಕಾಂ ಆರ್ಮ್ ಜಿಯೋ ಈಗ ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೆಚ್ಚವಿಲ್ಲದೆ ಯೋಜನೆಯೊಂದಿಗೆ 29 ದಿನಗಳ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ. ಇದು ಯೋಜನೆಯ ಒಟ್ಟು ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು 365 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ತರುತ್ತದೆ. ಆಫರ್ ಜಿಯೋ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಮತ್ತು ಮೈಜಿಯೋ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.ಆಫರ್ನ ಭಾಗವಾಗಿ ಜಿಯೋ ಬಳಕೆದಾರರು ಈಗ ರೂ 2,545 ವಾರ್ಷಿಕ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ.


Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಯಸುವ ಬಳಕೆದಾರರು MyJio ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮತ್ತು Jio ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಿಂದ ರೂ 2,545 ಯೋಜನೆಯೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ Jio ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ರೀಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಬಹುದು.ಈ ಯೋಜನೆಯೊಂದಿಗೆ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವ ಬಳಕೆದಾರರು JioTV, JioCinema, JioSecurity ಮತ್ತು JioCloud ನಂತಹ Jio ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಪೂರಕ ಸೇರ್ಪಡೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೊಡುಗೆಯು 2 ಜನವರಿ 2022 ರವರೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ನಂತರ ರೂ 2,545 ಪ್ಲಾನ್ನೊಂದಿಗೆ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ 336 ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೀಡುತ್ತದೆ.

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: