ಜೀನ್ಸ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ ನ ಜೇಬಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಫೋಟಗೊಂಡ ಒನ್ ಪ್ಲಸ್ !! | ಮೊಬೈಲ್ ಸ್ಫೋಟದ ಫೋಟೋಗಳು ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ವೈರಲ್

ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಇಲ್ಲದೆ ಇದೀಗ ಯಾವ ಕೆಲಸವೂ ಆಗದು. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕೆಲಸಕ್ಕೂ ನಾವು ಈಗ ಫೋನನ್ನೇ ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತವೆ. ಅದೇ ರೀತಿ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ ಸ್ಫೋಟದ ಬಗ್ಗೆ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಕೇಳುತ್ತಿರುತ್ತೇವೆ. ಇದೇ ರೀತಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಒನ್ ಪ್ಲಸ್ ನೋರ್ಡ್ 2 ಜೇಬಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಫೋಟಗೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರೊಬ್ಬರು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಸಂಬಂಧ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಿದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ ಕಂಪನಿಯು ಅಂತಹ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ತನಿಖೆಗಾಗಿ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ. ನಾವು ಅಂತಹ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಮ್ಮ ತಂಡವು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತಲುಪಿದೆ ಮತ್ತು ಇದನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ತನಿಖೆ ಮಾಡಲು ನಾವು ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಒನ್ ಪ್ಲಸ್ ಕಂಪನಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದ ಧುಲೆ ಮೂಲದ ಸುಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಈ ಘಟನೆಯನ್ನು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. “ನಿಮ್ಮಿಂದ ಇದನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿರಲಿಲ್ಲ #OnePlusNord2Blast ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನ ಏನು ಮಾಡಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಿ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪರಿಣಾಮಗಳಿಗೆ ಸಿದ್ಧರಾಗಿರಿ. ಜನರ ಜೀವದ ಜೊತೆ ಆಟವಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ. ನಿಮ್ಮಿಂದಾಗಿ ಆ ಹುಡುಗ ನರಳುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಆದಷ್ಟು ಬೇಗ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ” ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಬಳಕೆದಾರರು ಆ ಒನ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಾಧನದ ಜೊತೆಗೆ ಗಾಯದ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ, ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸುಟ್ಟುಹೋಗಿರುವ ಹಾನಿಗೊಳಗಾದ ಸಾಧನವನ್ನು ಒಬ್ಬರು ನೋಡಬಹುದು. ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ಯಾಂಟ್‌ನ ಪಾಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಚಿತ್ರಗಳು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ.

ಒನ್ ಪ್ಲಸ್ ನೋರ್ಡ್ 2 ಸ್ಫೋಟದ ಘಟನೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿರುವುದು ಇದೇ ಮೊದಲಲ್ಲ. ಈ ವರ್ಷದ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ, ಒನ್ ಪ್ಲಸ್ ನೋರ್ಡ್ 2 ಬಳಕೆದಾರರು ಫೋನ್‌ನ ವಾರ್ಪ್ ಚಾರ್ಜರ್ ಅನ್ನು ಸಾಕೆಟ್‌ಗೆ ಪ್ಲಗ್ ಮಾಡುವಾಗ ಸ್ಫೋಟಗೊಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಕಂಪನಿಯು ಈ ಘಟನೆಯನ್ನು ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಏರಿಳಿತದ ಸಮಸ್ಯೆ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿತು ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಹೊಸ ಚಾರ್ಜರ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಿತ್ತು.

Leave a Reply

error: Content is protected !!
Scroll to Top
%d bloggers like this: