ಬರೆಪ್ಪಾಡಿ : ಶ್ರೀಪಂಚಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಶಿವರಾತ್ರಿ ಉತ್ಸವ ಆಮಂತ್ರಣ ಬಿಡುಗಡೆ

ಬರೆಪ್ಪಾಡಿ : ಶ್ರೀಪಂಚಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಶಿವರಾತ್ರಿ ಉತ್ಸವ ಆಮಂತ್ರಣ ಬಿಡುಗಡೆ

ಆಮಂತ್ರಣ ಬಿಡುಗಡೆ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಕಾಣಿಯೂರು : ಕುದ್ಮಾರು ಗ್ರಾಮದ ಶ್ರೀಪಂಚಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ 20ನೇ ವರ್ಷದ ಶಿವರಾತ್ರಿ ಉತ್ಸವ ಹಾಗೂ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಜೀರ್ಣೋದ್ದಾರದ ಸಂಕಲ್ಪ ವಿ„ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಫೆ.21ರಂದು ನಡೆಯಲಿದ್ದು,ಇದರ ಆಮಂತ್ರಣ ಬಿಡುಗಡೆ ಫೆ.12ರಂದು ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ಈ ಸಂದರ್ಭ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅನುವಂಶೀಯ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಜನೇಶ್ ಭಟ್ ಬರೆಪ್ಪಾಡಿ , ರಾಜಗೋಪಾಲ ಭಟ್,ಪುಷ್ಪಲತಾ ಕುದ್ಮಾರು, ,ನವೀನ್ ಕೊಯಕ್ಕುಡೆ, ಮಿಥುನ್ ಕುದ್ಮಾರು,ಪ್ರವೀಣ್ ಕೆರೆನಾರು,ಭಾಸ್ಕರ ದೇವರಗುಡ್ಡೆ, ಧನಂಜಯ ದೇವರಗುಡ್ಡೆ, ಆನಂದ ಕೊಪ್ಪ, ಸೀತಾರಾಮ ಕುವೆತ್ತೋಡಿ,ಶ್ರೀಧರ ಕೊಯಕುಡೆ,ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಬರೆಪ್ಪಾಡಿ,ಹರ್ಷಿತ್ ಮುದ್ಯ,ಪುನೀತ್ ಹೊಸವಕ್ಲು, ರಮೇಶ್ ಕಾರ್ಲಾಡಿ,ಶೀನಪ್ಪ ಗೌಡ ಖಂಡಿಗ, ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಕಂಡಿಗ,ಲೋಹಿತ್ ಕೆಡೆಂಜಿಕಟ್ಟ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಮುಂಡಾಳ,ಉಮೇಶ್ ಕೆರೆನಾರು,ರಾಜೇಶ್ ಬನಾರಿ, ಸದಾನಂದ ಪೂಜಾರಿ,ಅನಿಲ್ ಖಂಡಿಗ,ಲೋಕೇಶ್ ಬಿ.ಎನ್, ಚಿದಾನಂದ ಕೆರೆನಾರು,ಯೋಗೀಶ್ ಬರೆಪ್ಪಾಡಿ,ರವಿ ಕಾಪೆಜಾಲು ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Leave A Reply

Your email address will not be published.